Author Topic: Đề nghị admin bỏ chức năng ***Post đã được che giấu ở Phòng nghe nhạc  (Read 1481 times)

0 Members và 1 Khách đang xem chủ đề.

nhomientrung

• Guest
 Đề nghị admin bỏ chức năng
"***Post đã được che giấu. Bạn cần phải trả lời chủ đề này mới thấy được.
Đây là một cơ hội để cám ơn chủ topic" 

Trong phòng nghe nhạc đi làm nhưng vậy mấy hay chẳng qua chỉ là mấy từ cảm ơn vớ vẩn, rất khó chịu.

- Đã nghe được gì đâu biết có hay hay là không hay mà Thank mứi cả cảm ơn khi nghe song rồi tự người nghe mới đánh giá

Thank Admin nhé!
« Last Edit: 12 Tháng Bảy, 2008, 01:58:57 AM by nhomientrung »

Offline HBT

• Thành Viên Tích Cực
  • Bầu Chọn: +326/-61
Ghi nhận ý kiến của bạn - tuy nhiên Admin tạo chức năng che giấu link không nhằm mục đích phục vụ cho phòng nghe nhạc và phòng Thành viên hát - thành viên họ đưa lên và họ muốn giấu thì biết làm sao - bạn thích thì vào trả lời và được nghe không thì khỏi nghe đi vậy  ;D ;D ;D
Tôi cũng không tán thành việc che giấu link trong phòng nghe nhạc .

mariaviet

• Guest
Theo mình bỏ đi vì đây là phòng nghe nhạc Online.

Đề nghị admin bỏ chức năng
"***Post đã được che giấu. Bạn cần phải trả lời chủ đề này mới thấy được.
Đây là một cơ hội để cám ơn chủ topic" 

Trong phòng nghe nhạc đi làm nhưng vậy mấy hay chẳng qua chỉ là mấy từ cảm ơn vớ vẩn, rất khó chịu.

- Đã nghe được gì đâu biết có hay hay là không hay mà Thank mứi cả cảm ơn khi nghe song rồi tự người nghe mới đánh giá

Thank Admin nhé!

hau_jimmii_hn191

• Guest
cảm ơn bạn đã góp ý.lần sau sẽ ko làm như vậy nữa
nhưng nhiều khi mọi người vào nghe xong và chẳng đánh giá.kể ra cũng bất công cho người đưa lên. :'(

Offline HB

• Thành Viên Tích Cực
  • Bầu Chọn: +44487/-33413
  • :X
Theo HB thì khi đã vào đến trong ni rồi  í mà, mọi người đã bỏ ra chín phần thời gian rồi, thì còn một phần nữa dành cho tí đánh giá, trả lời nữa cũng không mất gì nhiều. 4rum là để mọi người cùng chia sẻ nên cứ có lấy một tí  trả lời cho anh em có tinh thần còn mần nữa. Thế thì mới ca câu: dù đến rồi đi tôi cũng xin tạ ơn nguời... chứ !
Lời anh ru đêm đêm là tiếng hát ngọt mềm