Author Topic: GÓP Ý VỚI BẠN CỤ KIỀU  (Read 10618 times)

0 Members và 1 Khách đang xem chủ đề.

Offline Kim_Liên

• Thành Viên Tích Cực
  • Bầu Chọn: +39/-36
GÓP Ý VỚI BẠN CỤ KIỀU
« on: 15 Tháng Chín, 2008, 09:15:20 AM »
 :-* Thưa bạn Cụ Kiều! Để duy trì hoạt động của box một cách hiệu quả, không nên đưa các topic lên chủ để cần chú ý một cách tuỳ tiện như thế, buồn cười lắm! 2 topic của gmk và một số topic khác có gì mà phải đưa lên chủ đề cần chú ý? Mod trả lời hộ cái nhé! Mod có ý định biến bộ mặt của box thành chủ đề cần chú ý chăng? Có box nào như box thơ không? - Các chủ đề cần chú ý lan man, gần chiếm hết một trang. Đây là góp ý tích cực, mong mod quản lý box một cách hiệu quả. Đừng biến box thơ thành trò cười. Đang muốn tạo một topic mang tính thiết thực lên chủ đề cần chú ý nhưng thấy nó gần hết một trang rồi nên ngán quá! Chủ đề cần chú ý là nơi dành cho nhưng topic thực sự chất lượng, thực sự có ý nghĩa, mang tính chất thông báo và đóng góp ý kiến xây dựng box chứ không phải là thích cho gì là cho vào như vậy, sẽ gây cảm giác khó chịu cho các thành viên. Bạn cụ kiều thử đi quanh diễn đàn xem lại xem tớ nói có đúng không nhé!
      CHỦ ĐỀ CẦN CHÚ Ý CHỈ CẦN VÀI TOPIC CẦN THIẾT LÀ ĐỦ RỒI. YÊU CẦU MOD HẠ HẾT XUỐNG ĐỂ TỚ CHO MỘT TOPIC MANG Ý NGHĨA THIẾT THỰC CỦA TỚ VÀO CHỦ ĐỀ CẦN CHÚ Ý!   :-*     

Chị Kưng. =))

Offline Kim_Liên

• Thành Viên Tích Cực
Re: GÓP Ý VỚI BẠN CỤ KIỀU
« Reply #1 on: 15 Tháng Chín, 2008, 09:21:22 AM »
Nói thế này cho mod hiểu rõ ý tôi hơn - nếu giả dụ mod có ý định đưa một topic nhạt nhẽo hoặc không cần thiết của tôi lên chủ đề cần chú ý một cách tuỳ tiện thì tôi cũng xin kịch liệt phản đối. Đây là ý kiến đóng góp chung, mong bạn gmk và các bạn khác không hiểu sai ý tôi  ;)  :-*

Chị Kưng. =))

Offline Kim_Liên

• Thành Viên Tích Cực
« Reply #2 on: 15 Tháng Chín, 2008, 09:25:35 AM »
Chúc mọi người một Trung thu rầm rộ! Đi phá cỗ thôi!  :-*

Chị Kưng. =))

Offline KiềuLinh1942.

• Moderator
  • Thành Viên Tích Cực
  • Bầu Chọn: +86/-408
  • ThanhCo! KiềuLinh!
« Reply #3 on: 15 Tháng Chín, 2008, 09:34:07 AM »
Theo như lời của Thanh Toan, mọi người hãy vào cho ý kiến,
Topic nào chừa?? Topic nào bỏ??

Thi Nhân xin hãy dừng chân
Quán Thơ mời khách xa gần ghé qua.
Hồn thơ đâu kể trẻ già.
Chén trà, ly rượu kết tình tri âm!

Offline Kim_Liên

• Thành Viên Tích Cực
« Reply #4 on: 15 Tháng Chín, 2008, 09:42:34 AM »
À quên, nhờ mod tạm thời đưa topic này của tớ lên chủ đề cần chú ý hộ với!
Chúc mọi người một Trung thu vui vẻ! Đi phá cỗ thôi!  :-*

Chị Kưng. =))

Offline KiềuLinh1942.

• Moderator
  • Thành Viên Tích Cực
  • ThanhCo! KiềuLinh!
« Reply #5 on: 15 Tháng Chín, 2008, 10:24:34 AM »
À quên, nhờ mod tạm thời đưa topic này của Thanh Toan >tớ với ai?<lên chủ đề cần chú ý hộ với!
Chúc mọi người một Trung thu vui vẻ! Đi phá cỗ thôi!  :-*
Toipic này có gì đặc biệt mà đưa lên Chủ Đề Cần Chú Ý ?

Hồn thơ đâu kể trẻ già.

Offline gmk

• Thành Viên Tích Cực
  • Bầu Chọn: +84/-38
  • Ngày hôm qua sẽ đi vào kỹ niệm!
    • gmk
« Reply #6 on: 15 Tháng Chín, 2008, 11:26:40 AM »
:-* Thưa bạn Cụ Kiều! Để duy trì hoạt động của box một cách hiệu quả, không nên đưa các topic lên chủ để cần chú ý một cách tuỳ tiện như thế, buồn cười lắm! 2 topic của gmk và một số topic khác có gì mà phải đưa lên chủ đề cần chú ý? Mod trả lời hộ cái nhé! Mod có ý định biến bộ mặt của box thành chủ đề cần chú ý chăng? Có box nào như box thơ không? - Các chủ đề cần chú ý lan man, gần chiếm hết một trang. Đây là góp ý tích cực, mong mod quản lý box một cách hiệu quả. Đừng biến box thơ thành trò cười. Đang muốn tạo một topic mang tính thiết thực lên chủ đề cần chú ý nhưng thấy nó gần hết một trang rồi nên ngán quá! Chủ đề cần chú ý là nơi dành cho nhưng topic thực sự chất lượng, thực sự có ý nghĩa, mang tính chất thông báo và đóng góp ý kiến xây dựng box chứ không phải là thích cho gì là cho vào như vậy, sẽ gây cảm giác khó chịu cho các thành viên. Bạn cụ kiều thử đi quanh diễn đàn xem lại xem tớ nói có đúng không nhé!
      CHỦ ĐỀ CẦN CHÚ Ý CHỈ CẦN VÀI TOPIC CẦN THIẾT LÀ ĐỦ RỒI. YÊU CẦU MOD HẠ HẾT XUỐNG ĐỂ TỚ CHO MỘT TOPIC MANG Ý NGHĨA THIẾT THỰC CỦA TỚ VÀO CHỦ ĐỀ CẦN CHÚ Ý!   :-*     

Sao Thanh_Toan lại lấy topic của gmk ra làm thí dụ mà không phải là topic khác ??? Chuyện đưa lên là chuyện của mod chứ mình có yêu cầu bao giờ đâu Toan. Bạn nghĩ chủ đề cần chú ý như thế nào mình không biết? Nhưng theo mình, chủ đề cần chú ý là chủ đề cần được quan tâm. Vì đây là box thơ nên đặc trưng phải khác những box khác không thể so sánh, nếu nói box nhiều chủ đề cần chú ý vậy bạn có vào mục Chia sẽ MP3 ko? Mình nghĩ có Thanh_Toan lại đi để ý rồi khó chịu  còn đối với mình nó nằm đâu cũng không quan trọng cả, 2topic của mình buồn cười lắm àh!

Offline HB

• Moderator
  • Thành Viên Tích Cực
  • Bầu Chọn: +44487/-33413
  • :X
« Reply #7 on: 15 Tháng Chín, 2008, 12:37:31 PM »
Hơ, mình đọc mà chả hiểu gì cả? Sao thế nhỉ? Chủ đề nào cần chú ý hay không cần chú ý thì có làm giảm đi nguồn cảm xúc của thơ đâu nhỉ? Mình cứ có cảm xúc ở đâu thì sẽ vô trong đó góp vui thôi, không biết có phải không các AEC?
Lời anh ru đêm đêm là tiếng hát ngọt mềm

masterall1211

• Guest
« Reply #8 on: 15 Tháng Chín, 2008, 12:41:43 PM »
Mast đã hạ các topic cần phải hạ khỏi phần chú ý. Làm đẹp trang thơ hơn và hợp lý hơn!

Offline Kim_Liên

• Thành Viên Tích Cực
« Reply #9 on: 15 Tháng Chín, 2008, 01:14:53 PM »
Sao Thanh_Toan lại lấy topic của gmk ra làm thí dụ mà không phải là topic khác ??? Chuyện đưa lên là chuyện của mod chứ mình có yêu cầu bao giờ đâu Toan. Bạn nghĩ chủ đề cần chú ý như thế nào mình không biết? Nhưng theo mình, chủ đề cần chú ý là chủ đề cần được quan tâm. Vì đây là box thơ nên đặc trưng phải khác những box khác không thể so sánh, nếu nói box nhiều chủ đề cần chú ý vậy bạn có vào mục Chia sẽ MP3 ko? Mình nghĩ có Thanh_Toan lại đi để ý rồi khó chịu  còn đối với mình nó nằm đâu cũng không quan trọng cả, 2topic của mình buồn cười lắm àh!

hi hi! Có lẽ gmk chưa hiểu mình rồi! Mình chưa bao giờ nói 2 topic của bạn là buồn cười cả, nếu nó nắm đúng vị trí của nó. Bạn có thực sự hiểu điều mình nói không? Đây là một góp ý mang tính chất xây dựng, mong gmk và mọi người ủng hộ một  cách khách quan. Chúng ta là những thành viên trong box thơ này, tôi mong rằng tất cả đều có tư tưởng nuôi sống nó một cách lâu dài bằng những hành động cụ thể và chất lượng. Mọi lời nói phù phiếm đều không có ý nghĩa! Tôi buộc phải nói thẳng quan điểm của mình rằng: tôi đặc biệt ghét những gì tôi cho là dởm dít! Tôi tô đỏ cái dòng bức xúc của bạn, và tôi rất hiểu ý bạn!  ;) Tôi sẽ không nói nhiều, nhưng nếu bạn và tất cả những thành viên khác thực sự có tư tưởng gắn bó, xây dựng box thì sẽ hiểu những lời tâm huyết của tôi.  :-*

Chị Kưng. =))

Offline Kim_Liên

• Thành Viên Tích Cực
« Reply #10 on: 15 Tháng Chín, 2008, 01:16:39 PM »
Hơ, mình đọc mà chả hiểu gì cả? Sao thế nhỉ? Chủ đề nào cần chú ý hay không cần chú ý thì có làm giảm đi nguồn cảm xúc của thơ đâu nhỉ? Mình cứ có cảm xúc ở đâu thì sẽ vô trong đó góp vui thôi, không biết có phải không các AEC?
Chị nói rất chuẩn   ;D

Chị Kưng. =))

Offline Kim_Liên

• Thành Viên Tích Cực
« Reply #11 on: 15 Tháng Chín, 2008, 01:18:47 PM »
Toipic này có gì đặc biệt mà đưa lên Chủ Đề Cần Chú Ý ?
Hình như bạn Kiều đang bức xúc, nhưng thật lòng mà nói, mình lúc nào cũng cảm thấy bạn rất hấp dẫn!  :-*

Chị Kưng. =))

Offline KiềuLinh1942.

• Moderator
  • Thành Viên Tích Cực
  • ThanhCo! KiềuLinh!
« Reply #12 on: 15 Tháng Chín, 2008, 06:33:30 PM »
Mast đã hạ các topic cần phải hạ khỏi phần chú ý. Làm đẹp trang thơ hơn và hợp lý hơn!
Trang thơ dó là Của Thiên Kiều,
Mastera không có quyền tự tiện >:(
Chỉ có Tổng Admin mới có quyền làm chuyện này hiểu không Mastera.

Hồn thơ đâu kể trẻ già.

Offline gmk

• Thành Viên Tích Cực
  • Bầu Chọn: +84/-38
  • Ngày hôm qua sẽ đi vào kỹ niệm!
    • gmk
« Reply #13 on: 15 Tháng Chín, 2008, 09:59:37 PM »
hi hi! Có lẽ gmk chưa hiểu mình rồi! Mình chưa bao giờ nói 2 topic của bạn là buồn cười cả, nếu nó nắm đúng vị trí của nó. Bạn có thực sự hiểu điều mình nói không? Đây là một góp ý mang tính chất xây dựng, mong gmk và mọi người ủng hộ một  cách khách quan. Chúng ta là những thành viên trong box thơ này, tôi mong rằng tất cả đều có tư tưởng nuôi sống nó một cách lâu dài bằng những hành động cụ thể và chất lượng. Mọi lời nói phù phiếm đều không có ý nghĩa! Tôi buộc phải nói thẳng quan điểm của mình rằng: tôi đặc biệt ghét những gì tôi cho là dởm dít! Tôi tô đỏ cái dòng bức xúc của bạn, và tôi rất hiểu ý bạn!  ;) Tôi sẽ không nói nhiều, nhưng nếu bạn và tất cả những thành viên khác thực sự có tư tưởng gắn bó, xây dựng box thì sẽ hiểu những lời tâm huyết của tôi:-*

Hì, nhắc lại nhé, việc đưa 2 topic lên là của mod mình chưa bao giờ yêu cầu nên việc bạn nói nuôi sống nó bằng cách phù phiếm là hơi quá lời với mình đấy. Còn việc để nuôi sống nó thì mình dám tự tin khẳng định 4 topic của mình sẽ tồn tại cùng với mình và những người tâm huyết với nó cho đến khi mình không còn có mặt trên DD này nữa :). Những topic của mình dù ít nhiều nó cũng tạo được sứt hút đối với mọi người và không dễ quên lãng vì nó không trùng lấp vào bất kỳ topic nào mặc khác nó đã được tao nên bằng một sự nghiêm túc cho nên việc nó nằm ở đâu đối với mình không có gì quan trọng và chưa bao giờ đặt vấn đề này ra. Những người yêu thích nó cũng sẽ tự tìm đến. Mình nghĩ tất cả thành viên khác của trang thơ cũng giống như mình không ai quan tâm đến đều đó làm gì cả bạn àh.
Mình cũng mong trang thơ ngày càng hấp dẫn hơn và thu hút được nhiều người hơn nữa, nhưng đóng góp để cho trang thơ phát triển hãy biến nó thành những hành động tích cực đừng nên tranh cãi những việc không đáng có để làm gì.
Hãy nhường lại quyết định cuối cùng cho mod, admin mình luôn tôn trọng điều đó, topic của mình vẫn là của mình và nó sẽ được tồn tại bằng những người yêu mến nó chứ không phải và nó được nằm trên cao.
Vui nhé, vào làm thơ tiếp đi ;D ;D ;D

masterall1211

• Guest
« Reply #14 on: 15 Tháng Chín, 2008, 10:54:40 PM »
Trang thơ dó là Của Thiên Kiều,
Mastera không có quyền tự tiện >:(
Chỉ có Tổng Admin mới có quyền làm chuyện này hiểu không Mastera.
Thứ nhất, Mast có thể làm bất cứ thứ gì tốt cho YNV thì ko cần phải hỏi ai cả. Thứ nhì, Mast là Global Mod (Mod của tất cả các Box) nên có quyền làm chức năng của Mod ở bất kỳ box nào. Thứ ba, box thơ này Không Phải Của Thiên Kiều mà là của những ai yêu thơ, và của chung cư dân YNV (đừng coi nó là của riêng chứ cụ, hi hi). Đó là về chức năng, còn về mặt cảm tính, Mast thấy cụ Linh có cái tôi quá lớn mà quên đi cái lợi ích và cái đẹp chung của YNV, những Topic để ở phần chú ý có nội dung đã lạc hậu hoặc không đáng để ở vị trí trang trọng đó nữa. Mast sẽ không can thiệp nếu cụ Linh quy hoạch hợp lý và khoa học. Hãy vì cái chung và hãy chăm chút box của mình sao cho không ai kêu được nữa cụ Linh nhé!
Chúc box Thơ ngày càng phát triển và chúc anh chị em trong box thơ ngày càng nhiệt tình hơn. Mast sẽ không can thiệp bất cứ chuyện gì ở những box như thế này nữa!