Author Topic: GÓP Ý VỚI BẠN CỤ KIỀU  (Read 10617 times)

0 Members và 1 Khách đang xem chủ đề.

Offline Kim_Liên

• Thành Viên Tích Cực
  • Bầu Chọn: +39/-36
Re: GÓP Ý VỚI BẠN CỤ KIỀU
« Reply #15 on: 16 Tháng Chín, 2008, 12:03:58 AM »
Hì, nhắc lại nhé, việc đưa 2 topic lên là của mod mình chưa bao giờ yêu cầu nên việc bạn nói nuôi sống nó bằng cách phù phiếm là hơi quá lời với mình đấy. Còn việc để nuôi sống nó thì mình dám tự tin khẳng định 4 topic của mình sẽ tồn tại cùng với mình và những người tâm huyết với nó cho đến khi mình không còn có mặt trên DD này nữa :). Những topic của mình dù ít nhiều nó cũng tạo được sứt hút đối với mọi người và không dễ quên lãng vì nó không trùng lấp vào bất kỳ topic nào mặc khác nó đã được tao nên bằng một sự nghiêm túc cho nên việc nó nằm ở đâu đối với mình không có gì quan trọng và chưa bao giờ đặt vấn đề này ra. Những người yêu thích nó cũng sẽ tự tìm đến. Mình nghĩ tất cả thành viên khác của trang thơ cũng giống như mình không ai quan tâm đến đều đó làm gì cả bạn àh.
Mình cũng mong trang thơ ngày càng hấp dẫn hơn và thu hút được nhiều người hơn nữa, nhưng đóng góp để cho trang thơ phát triển hãy biến nó thành những hành động tích cực đừng nên tranh cãi những việc không đáng có để làm gì.
Hãy nhường lại quyết định cuối cùng cho mod, admin mình luôn tôn trọng điều đó, topic của mình vẫn là của mình và nó sẽ được tồn tại bằng những người yêu mến nó chứ không phải và nó được nằm trên cao.
Vui nhé, vào làm thơ tiếp đi ;D ;D ;D

Hì! Thu hút được sự quan tâm của đồng bọn ;) . Gmk thân mến, tôi muốn nói rõ quan điểm của mình rằng, Giả sử ngay cả trong trường hợp nó thu hút được sự quan tâm của tôi thì chắc chắn tôi cũng không bao giờ ủng hộ nó nằm chiếm diện tích chung của diễn đàn một cách nực cười như thế! Kéo dài thêm sự lê thê của Chủ đề cần chú ý một cách ngô nghê, thiếu nghiêm túc và thiếu khoa học như thế. Ở đây tôi không nói nhiều về vị trí của nó, vì một topic nằm nơi đâu trong dd thì nó vẫn chỉ là nó mà thôi, tự nó không cao thêm hay thấp đi một chút nào cả. Phải chăng như những lời bạn thân mến của tôi nói thì những topic của bạn cần thiết phải nằm trên Chủ đề cần chú ý? Nếu không thì bạn phải hành động đi chứ! Tôi rất quan tâm đến vấn đề này đấy vì nó ảnh hưởng đến quyền lợi và bộ mặt chung của box. Bạn và mọi người cũng nên quan tâm như vậy. Nếu tôi có một topic mang tính xây dựng và thực sự có ý nghĩa thì tôi sẽ để vào đâu thưa bạn? Để vào trang sau nhé! Vì Chủ đề cần chú ý đã kéo dài gần hết cả trang 1 rồi. Và không hiểu bạn thế nào chứ tôi nhìn trang chính của box mà nhất lại là box thơ mà như thế thì nhức mắt lắm người bạn bươm bướm của tôi ạ! Còn về chủ đề “nuôi sống” thì tôi không hề có ý định cố gắng nuôi sống một topic nào cả, nuôi sống cả dd chung của chúng ta cơ, ý của tôi là vậy. Còn để nuôi sống một topic thì đơn giản lắm, chúng ta không cần bàn đến làm gì. Nói thầm nhé: “ Nếu ba hay bốn chủ đề của bạn thu hút được sự quan tâm của mọi người thì tôi cũng rất mừng cho bạn. Nhưng nếu bạn không cho rằng những lời nói của tôi là đùa cợt hay những suy nghĩ của tôi là nhỏ nhen thì điều bạn nên làm là hãy kịch liệt phản đối cùng với tôi. Chúng ta hãy đoàn kết lại, hãy bằng mọi cách và mọi thủ đoạn yêu cầu mod hạ mấy topic của bạn xuống. Nếu trong trường hợp tôi là bạn thì tôi cũng sẽ làm như vậy!” . Và tất nhiên là chúng ta sẽ vẫn làm thơ, vẫn viết những điều hay ho và những điều dởm dít rồi!  ;D
                        Khi buồn ta lại làm thơ
                  Sướng thì ta lại nằm đờ…chân ra

CHỦ ĐỀ CẦN CHÚ Ý CHỈ CẦN VÀI TOPIC CẦN THIẾT LÀ ĐỦ RỒI. YÊU CẦU MOD DŨNG CẢM HẠ HẾT XUỐNG ĐỂ TỚ CHO MỘT TOPIC MANG Ý NGHĨA THIẾT THỰC CỦA TỚ VÀO CHỦ ĐỀ CẦN CHÚ Ý!

= Tính mình không nhỏ nhen, nhưng đặc biệt ghét những gì nực cười. Thế mới đểu chứ lị! =

Chị Kưng. =))

Offline TÀI

• Thành Viên Tích Cực
  • Bầu Chọn: +626/-673
« Reply #16 on: 16 Tháng Chín, 2008, 12:16:46 AM »
Box Trang Thơ mới thành lập, nhưng đã có sự góp mặt của nhiều cây bút.
Để Box phát triển tốt, cần phải có 1 Mod đứng ra quản lý.
Xin bà con cho ý kiến về việc chọn ai làm Mod cho Box này.
Cá nhân tôi xin đề cử Tố Linh, bà con thấy sao ?

Trang thơ đó là Của Thiên Kiều,
Mastera không có quyền tự tiện >:(

Đề cử để quản lý và Tài sản riêng là khác nhau chứ nhỉ ? ::)
[img width=800

Offline typhoon

• Thành Viên Tích Cực
  • Bầu Chọn: +27/-166
« Reply #17 on: 16 Tháng Chín, 2008, 12:47:10 AM »
Thứ nhất, Mast có thể làm bất cứ thứ gì tốt cho YNV thì ko cần phải hỏi ai cả. Thứ nhì, Mast là Global Mod (Mod của tất cả các Box) nên có quyền làm chức năng của Mod ở bất kỳ box nào. Thứ ba, box thơ này Không Phải Của Thiên Kiều mà là của những ai yêu thơ, và của chung cư dân YNV (đừng coi nó là của riêng chứ cụ, hi hi). Đó là về chức năng, còn về mặt cảm tính, Mast thấy cụ Linh có cái tôi quá lớn mà quên đi cái lợi ích và cái đẹp chung của YNV, những Topic để ở phần chú ý có nội dung đã lạc hậu hoặc không đáng để ở vị trí trang trọng đó nữa. Mast sẽ không can thiệp nếu cụ Linh quy hoạch hợp lý và khoa học. Hãy vì cái chung và hãy chăm chút box của mình sao cho không ai kêu được nữa cụ Linh nhé!
Chúc box Thơ ngày càng phát triển và chúc anh chị em trong box thơ ngày càng nhiệt tình hơn. Mast sẽ không can thiệp bất cứ chuyện gì ở những box như thế này nữa!

Cái màu đỏ này hơi quá đấy nha.
Đồng ý bạn là Global Mod nhưng điều đó không có nghĩa bạn muốn làm gì thì làm, điều bạn cho là tốt chưa chắc người khác đã cho là tốt. Box Thơ đã có Mod riêng, đã đưa họ lên làm Mod thì hãy tôn trọng sự giải quyết của họ. Hơn ai hết, các thành viên thường xuyên của Trang Thơ mới là những người đánh giá đúng đắn Mod của Box này. Vậy hãy để họ tự sinh hoạt với nhau, miễn sao không vi phạm nội quy chung.
Vài dòng thân gửi!
-= Đời là vạn ngày sầu =-

Offline gmk

• Thành Viên Tích Cực
  • Bầu Chọn: +84/-38
  • Ngày hôm qua sẽ đi vào kỹ niệm!
    • gmk
« Reply #18 on: 16 Tháng Chín, 2008, 12:49:52 AM »
Hì! Thu hút được sự quan tâm của đồng bọn ;) . Gmk thân mến, tôi muốn nói rõ quan điểm của mình rằng, Giả sử ngay cả trong trường hợp nó thu hút được sự quan tâm của tôi thì chắc chắn tôi cũng không bao giờ ủng hộ nó nằm chiếm diện tích chung của diễn đàn một cách nực cười như thế! Kéo dài thêm sự lê thê của Chủ đề cần chú ý một cách ngô nghê, thiếu nghiêm túc và thiếu khoa học như thế. Ở đây tôi không nói nhiều về vị trí của nó, vì một topic nằm nơi đâu trong dd thì nó vẫn chỉ là nó mà thôi, tự nó không cao thêm hay thấp đi một chút nào cả. Phải chăng như những lời bạn thân mến của tôi nói thì những topic của bạn cần thiết phải nằm trên Chủ đề cần chú ý? Nếu không thì bạn phải hành động đi chứ! Tôi rất quan tâm đến vấn đề này đấy vì nó ảnh hưởng đến quyền lợi và bộ mặt chung của box. Bạn và mọi người cũng nên quan tâm như vậy. Nếu tôi có một topic mang tính xây dựng và thực sự có ý nghĩa thì tôi sẽ để vào đâu thưa bạn? Để vào trang sau nhé! Vì Chủ đề cần chú ý đã kéo dài gần hết cả trang 1 rồi. Và không hiểu bạn thế nào chứ tôi nhìn trang chính của box mà nhất lại là box thơ mà như thế thì nhức mắt lắm người bạn bươm bướm của tôi ạ! Còn về chủ đề “nuôi sống” thì tôi không hề có ý định cố gắng nuôi sống một topic nào cả, nuôi sống cả dd chung của chúng ta cơ, ý của tôi là vậy. Còn để nuôi sống một topic thì đơn giản lắm, chúng ta không cần bàn đến làm gì. Nói thầm nhé: “ Nếu ba hay bốn chủ đề của bạn thu hút được sự quan tâm của mọi người thì tôi cũng rất mừng cho bạn. Nhưng nếu bạn không cho rằng những lời nói của tôi là đùa cợt hay những suy nghĩ của tôi là nhỏ nhen thì điều bạn nên làm là hãy kịch liệt phản đối cùng với tôi. Chúng ta hãy đoàn kết lại, hãy bằng mọi cách và mọi thủ đoạn yêu cầu mod hạ mấy topic của bạn xuống. Nếu trong trường hợp tôi là bạn thì tôi cũng sẽ làm như vậy!” . Và tất nhiên là chúng ta sẽ vẫn làm thơ, vẫn viết những điều hay ho và những điều dởm dít rồi!  ;D
                        Khi buồn ta lại làm thơ
                  Sướng thì ta lại nằm đờ…chân ra

CHỦ ĐỀ CẦN CHÚ Ý CHỈ CẦN VÀI TOPIC CẦN THIẾT LÀ ĐỦ RỒI. YÊU CẦU MOD DŨNG CẢM HẠ HẾT XUỐNG ĐỂ TỚ CHO MỘT TOPIC MANG Ý NGHĨA THIẾT THỰC CỦA TỚ VÀO CHỦ ĐỀ CẦN CHÚ Ý!

= Tính mình không nhỏ nhen, nhưng đặc biệt ghét những gì nực cười. Thế mới đểu chứ lị! =

Hôm nay đọc kỹ topic của Thanh _Toan thì không phải là góp ý mod. Mình xin nói lại 1lần nữa là mình không hề làm bất cứ việc gì để chủ đề lên mục chú ý và điều đó không có gì khác biệt. Thanh _Toan cũng nên tôn trọng cách ăn nói của mình hình như mình thấy bạn đang đố kị điều gì với mình thì phải? Tất cả những người vào topic của mình đều là đồng bọn của mình àh, vậy cũng tốt chứ, đâu phải ai cũng có được nhiều đồng bọn như vậy.Bạn nói ra lúc nào cũng là vì DD hết nhưng chưa thấy có 1hành động nào nhằm phát triển DD cả. Mình không hế có ý nói những chủ đề của mình cần phải chú ý và cũng chẳng yêu cầu nó nằm ở chú ý làm gì.Thôi để tránh tranh cãi chị Thiên Kiều hãy đưa 2topic của gmk xuống  theo ý kiến của Thanh Tòan để khỏi xảy ra những sự bất hòa trong trang thơ này đó là điều không nên.gmk mong rằng trang thơ luôn đong đầy những tình cảm đẹp, những buồn vui san sẽ chứ đừng gây lụy phiền cho nhau để làm gì. Trò chơi trên thế giới ảo này tồn tại được bao lâu chứ, chỉ mong ngày mai ra đi còn giữ lại được nhiều kỹ niệm đẹp hơn là những giận hờn.Thanh Toàn hãy thư thả một tí nhé!Tranh cãi rồi ai cũng có có được gì đâu.
Chúc mọi người luôn vui vẻ và cảm xúc thơ dào dạt nhé!

Offline typhoon

• Thành Viên Tích Cực
  • Bầu Chọn: +27/-166
« Reply #19 on: 16 Tháng Chín, 2008, 12:51:34 AM »
Theo như lời của Thanh Toan, mọi người hãy vào cho ý kiến,
Topic nào chừa?? Topic nào bỏ??

Chị Linh à,
Chị cũng nên xem xét các topic Chú ý nào ko còn phù hợp nữa, hoặc quá lâu rồi thì cho bớt xuống đi. Em cũng thấy là để quá nhiều như vậy cũng ko hay, chiếm chỗ các bài mới đáng được quan tâm hơn.
Chị lưu ý nhé.
Thân!
-= Đời là vạn ngày sầu =-

Offline Kim_Liên

• Thành Viên Tích Cực
« Reply #20 on: 16 Tháng Chín, 2008, 01:19:22 AM »
Hôm nay đọc kỹ topic của Thanh _Toan thì không phải là góp ý mod. Mình xin nói lại 1lần nữa là mình không hề làm bất cứ việc gì để chủ đề lên mục chú ý và điều đó không có gì khác biệt. Thanh _Toan cũng nên tôn trọng cách ăn nói của mình hình như mình thấy bạn đang đố kị điều gì với mình thì phải? Tất cả những người vào topic của mình đều là đồng bọn của mình àh, vậy cũng tốt chứ, đâu phải ai cũng có được nhiều đồng bọn như vậy.Bạn nói ra lúc nào cũng là vì DD hết nhưng chưa thấy có 1hành động nào nhằm phát triển DD cả. Mình không hế có ý nói những chủ đề của mình cần phải chú ý và cũng chẳng yêu cầu nó nằm ở chú ý làm gì.Thôi để tránh tranh cãi chị Thiên Kiều hãy đưa 2topic của gmk xuống  theo ý kiến của Thanh Tòan để khỏi xảy ra những sự bất hòa trong trang thơ này đó là điều không nên.gmk mong rằng trang thơ luôn đong đầy những tình cảm đẹp, những buồn vui san sẽ chứ đừng gây lụy phiền cho nhau để làm gì. Trò chơi trên thế giới ảo này tồn tại được bao lâu chứ, chỉ mong ngày mai ra đi còn giữ lại được nhiều kỹ niệm đẹp hơn là những giận hờn.Thanh Toàn hãy thư thả một tí nhé!Tranh cãi rồi ai cũng có có được gì đâu.
Chúc mọi người luôn vui vẻ và cảm xúc thơ dào dạt nhé!
Góp ý mod thật mà! Ha ha! Hoan hô gmk đã rất dũng cảm. Cụ Kiều hạ xuống hộ với nhé! Vì bộ mặt chung phải thế chứ! Tớ không hề đố kỵ với bạn đâu, vì tớ biết rõ mình là ai, tớ tự biết là mình không nên và không cần thiết phải đố kị với bạn! ;)  Nhưng đã không thích là tớ nói luôn! Nói thật với bạn là tớ luôn âm thầm bằng cách này hay cách khác đóng góp vào sự phát triển của box, và topic này cũng chính là một hành động thiết thực. Bạn cụ Kiều cứ điều chỉnh bộ mặt của box cho hợp lý rồi tớ sẽ có hành động thiết thực tiếp theo hi vọng là sẽ thúc đẩy phong trào của box một cách cụ thể. Bạn thấy Thanh_toan đã mở mấy topic trong này rồi hay chỉ thường đi đẩy topic để tìm vui?  :D Nhưng tớ cũng phải nói là tớ đánh giá cao bạn ở cái điểm hiền hậu đấy, người bạn bươm bướm ạ!   ;)

Chị Kưng. =))

masterall1211

• Guest
« Reply #21 on: 16 Tháng Chín, 2008, 01:23:27 AM »
Cái màu đỏ này hơi quá đấy nha.
Đồng ý bạn là Global Mod nhưng điều đó không có nghĩa bạn muốn làm gì thì làm, điều bạn cho là tốt chưa chắc người khác đã cho là tốt. Box Thơ đã có Mod riêng, đã đưa họ lên làm Mod thì hãy tôn trọng sự giải quyết của họ. Hơn ai hết, các thành viên thường xuyên của Trang Thơ mới là những người đánh giá đúng đắn Mod của Box này. Vậy hãy để họ tự sinh hoạt với nhau, miễn sao không vi phạm nội quy chung.
Vài dòng thân gửi!
Bác xem lại ý của em đi, khi viết cái màu đỏ ấy em chưa hề đề cập đến chức năng Global Mod đâu nha. Câu đó em nói với tư cách là 1 thành viên bình thường thôi. ;) Thứ nữa, em cũng chưa làm cái gì vượt quá giới hạn đâu, nếu không nói là chưa bao giờ can thiệp vào các box khác cả. Can thiệp box này là bất đắc dĩ thôi bác ạ (mà có can thiệp được đâu)  ;D. Bác cứ bình tâm mà xem xem những gì em muốn làm là nên làm hay không nhé.
@ Cụ Linh & gmk: Bình tâm xem lại ý kiến anh em đi, người ta chỉ có ý tốt thôi mà.
Thân

boy2man75

• Guest
« Reply #22 on: 16 Tháng Chín, 2008, 01:25:03 AM »
Dở hơi lém ;D
Warning - Trong khi bạn đang viết thì có bài trả lời khác đã gửi lên. Bạn nên xem lại bài viết.

Offline gmk

• Thành Viên Tích Cực
    • gmk
« Reply #23 on: 16 Tháng Chín, 2008, 01:32:15 AM »
Chúng ta đến đây vui chính chứ đâu có được cái gì khác nữa vì vậy gmk mong rằng tất cả mọi người hãy trôn trọng và yêu thương lẫn nhau, để những lúc buồn vui còn có người tâm sự.
Mai này cất bước ra đi
Gói hành trang đó mang gì vậy ai
Mang theo kỹ niệm bao ngày
Chút niềm vui nhỏ nhớ hòai không quên

Anh Mast cứ yên tâm, gmk lúc nào cũng rất bình tĩnh ;D ;D ;D

Offline Kim_Liên

• Thành Viên Tích Cực
« Reply #24 on: 16 Tháng Chín, 2008, 01:42:14 AM »

bạn cụ Kiều thấy chưa, sau khi có chút điều chỉnh nho nhỏ thì đã thu hút được khá nhiều thành viên tham gia. Lợi ích của sự điều chỉnh là như vậy đấy! Cụ Kiều ăn mừng đi nhé!  ;)

Chị Kưng. =))

Offline gmk

• Thành Viên Tích Cực
    • gmk
« Reply #25 on: 16 Tháng Chín, 2008, 01:44:49 AM »
Không phải tham gia vào làm thơ mà xúm vào xem cãi lộn  ;D ;D ;D

Offline KiềuLinh1942.

• Moderator
  • Thành Viên Tích Cực
  • Bầu Chọn: +86/-408
  • ThanhCo! KiềuLinh!
« Reply #26 on: 16 Tháng Chín, 2008, 03:05:22 AM »
Thứ nhất, Mast có thể làm bất cứ thứ gì tốt cho YNV thì ko cần phải hỏi ai cả. Thứ nhì, Mast là Global Mod (Mod của tất cả các Box) nên có quyền làm chức năng của Mod ở bất kỳ box nào. Thứ ba, box thơ này Không Phải Của Thiên Kiều mà là của những ai yêu thơ, và của chung cư dân YNV (đừng coi nó là của riêng chứ cụ, hi hi). Đó là về chức năng, còn về mặt cảm tính, Mast thấy cụ Linh có cái tôi quá lớn mà quên đi cái lợi ích và cái đẹp chung của YNV, những Topic để ở phần chú ý có nội dung đã lạc hậu hoặc không đáng để ở vị trí trang trọng đó nữa. Mast sẽ không can thiệp nếu cụ Linh quy hoạch hợp lý và khoa học. Hãy vì cái chung và hãy chăm chút box của mình sao cho không ai kêu được nữa cụ Linh nhé!
Chúc box Thơ ngày càng phát triển và chúc anh chị em trong box thơ ngày càng nhiệt tình hơn. Mast sẽ không can thiệp bất cứ chuyện gì ở những box như thế này nữa!

Lão nói cho biết nhé! trước khi Lão vào Yeunhacvang không có Box Thơ,
nhưng tâm hồn Lão luôn hướng về thơ và giọng hát Thầntượng Chếlinh.
Nên Admin mới cho Tạo Topic Thơ, lúc đó rất ít người thích thơ,
có người còn cho Lão là Dở Hơi đi yêu cầu mở Box thơ nữa,
nhưng đối với Lão, những lời nói đó Lão không quan tâm, Typhoon mới bầu chọn,
Lão nói thật, đối với Lão trang thơ này không phải là nuôi sống Lão,
cái chính là Lão có Tâm Hồn yêu Thơ,
nên Lão rất vui mừng khi được lập Box Thơ chỉ có vậy thôi

Thi Nhân xin hãy dừng chân
Quán Thơ mời khách xa gần ghé qua.
Hồn thơ đâu kể trẻ già.
Chén trà, ly rượu kết tình tri âm!

Halim

• Guest
« Reply #27 on: 16 Tháng Chín, 2008, 10:59:04 PM »

Kính gởi các anh chị em và chị Tố Linh nhóm Thơ,
Tôi có xem qua những ý kiến  thảo luận về hội Thơ của các bạn và chị Linh. Xin phép được góp ý nếu như có gì sơ sót lầm lỗi mong mọi người bỏ qua cho. Tôi là ai có lẻ rất nhiều cựu thành viên đã biêt và đã tha thứ cho tôi, chỉ có những bạn mới thì không biết mà thôi. Trước đây, chị Linh đã đựợc rất nhiều thành viên hội Thơ ủng hộ, hoan nghinh bầu là trụởng nhóm Thơ. Đúng không các bạn?
Nhưng có môt thời gian, hội Thơ đã không còn cảm hứng nữa, nguyên nhân là vì sao thì có lẻ các cựu thành viên Thơ hiểu, tôi không vào Thơ nữa...Chị Linh cũng ít khi vào Thơ..(đúng không?)
Nhưng sau này xuất hiện vài nick mới như Hoa Biển, gmk thì bắt đầu lênh láng những vần thơ với các chũ đề như Mẹ, Tâm Sự,..( tôi có cảm hứng nên mạo muội cũng góp vài bài thơ thô thiển cóp nhặt những áng văn thơ..)
Tuy nhiên, bây giờ tái diễn những nick muốn "phá bỉnh" gây mất hòa khí , mong các bạn nên trân trọng các thành viên có lòng nhiệt tình hưởng ứng tạo Vườn Thơ thêm nhiều hoa thơm cỏ lạ...chư đừng khích bác ý kiến này nọ làm mất vẻ thẩm mỹ . Thơ và Nhạc đều tạo món ăn tinh thần cho chúng ta, gây niềm cảm hứng khuyến khích các bạn mỗi ngày một tăng thêm sức sống cho dù các bạn T..T...T...T ;D
Không ai hoàn hảo cũng như có vài bài thơ không hoàn hảo, nhưng nếu xem lời lẻ bài thơ cũng có thể biết tính cách người làm thơ..
Trân trọng kính chào xây dựng
 :'( ::)
Note:- Nếu các bạn nào muốn có Box thơ riêng thì cứ tạo bài mới, lấy thí dụ: Thơ Thanh-Toan rồi ai có nhã hứng thì vào góp thơ  ;D
« Last Edit: 16 Tháng Chín, 2008, 11:20:06 PM by Halim »

Offline HVP

• Jr. Member
  • **
  • Bầu Chọn: +5/-4
« Reply #28 on: 16 Tháng Chín, 2008, 11:28:38 PM »
Xin các anh chị em xem trang này: ???
http://www.yeunhacvang.com/forums/index.php?topic=4535.0

Offline KiềuLinh1942.

• Moderator
  • Thành Viên Tích Cực
  • Bầu Chọn: +86/-408
  • ThanhCo! KiềuLinh!
« Reply #29 on: 17 Tháng Chín, 2008, 12:39:02 AM »
Kính gởi các anh chị em và chị Tố Linh nhóm Thơ,
Tôi có xem qua những ý kiến  thảo luận về hội Thơ của các bạn và chị Linh. Xin phép được góp ý nếu như có gì sơ sót lầm lỗi mong mọi người bỏ qua cho. Tôi là ai có lẻ rất nhiều cựu thành viên đã biêt và đã tha thứ cho tôi, chỉ có những bạn mới thì không biết mà thôi. Trước đây, chị Linh đã đựợc rất nhiều thành viên hội Thơ ủng hộ, hoan nghinh bầu là trụởng nhóm Thơ. Đúng không các bạn?
Nhưng có môt thời gian, hội Thơ đã không còn cảm hứng nữa, nguyên nhân là vì sao thì có lẻ các cựu thành viên Thơ hiểu, tôi không vào Thơ nữa...Chị Linh cũng ít khi vào Thơ..(đúng không?)
Nhưng sau này xuất hiện vài nick mới như Hoa Biển, gmk thì bắt đầu lênh láng những vần thơ với các chũ đề như Mẹ, Tâm Sự,..( tôi có cảm hứng nên mạo muội cũng góp vài bài thơ thô thiển cóp nhặt những áng văn thơ..)
Tuy nhiên, bây giờ tái diễn những nick muốn "phá bỉnh" gây mất hòa khí , mong các bạn nên trân trọng các thành viên có lòng nhiệt tình hưởng ứng tạo Vườn Thơ thêm nhiều hoa thơm cỏ lạ...chư đừng khích bác ý kiến này nọ làm mất vẻ thẩm mỹ . Thơ và Nhạc đều tạo món ăn tinh thần cho chúng ta, gây niềm cảm hứng khuyến khích các bạn mỗi ngày một tăng thêm sức sống cho dù các bạn T..T...T...T ;D
Không ai hoàn hảo cũng như có vài bài thơ không hoàn hảo, nhưng nếu xem lời lẻ bài thơ cũng có thể biết tính cách người làm thơ..
Trân trọng kính chào xây dựng
 :'( ::)
Note:- Nếu các bạn nào muốn có Box thơ riêng thì cứ tạo bài mới, lấy thí dụ: Thơ Thanh-Toan rồi ai có nhã hứng thì vào góp thơ  ;D
Halim Góp ý bài này tuyệt vời,
Cụ tán thành và Cám Ơn Halim :D

Thi Nhân xin hãy dừng chân
Quán Thơ mời khách xa gần ghé qua.
Hồn thơ đâu kể trẻ già.
Chén trà, ly rượu kết tình tri âm!