Author Topic: Chửi Bằng Thơ( Kính Mời)  (Read 113558 times)

0 Members và 1 Khách đang xem chủ đề.

Offline HồXuânBắc

• Thành Viên
  • Bầu Chọn: +1/-7
Re: Chửi Bằng Thơ( Kính Mời)
« Reply #120 on: 16 Tháng Bảy, 2009, 12:36:08 PM »
....

đúng rồi, chú cứ nhờ adm xem sẽ biết ai ngu, thề nếu tao là thằng Nem tao sẽ chui vào bụng mẹ chú qua cái lỗ... tế nhị!
chỉ thương hại các chú ngoài đời bị vùi dập nhiều quá fải vào cái chỗ khỉ ho cò gáy này quậy cho đỡ lên cơn nên tao họa cho vui, online nên thông cảm chứ ngoài đời gặp mấy đứa mầy tao tởm hơn gặp gái đường tàu dính sida.Tởm lắm em ạ, hãy cố làm người tốt đi!
Thương thay mấy kẻ bất mãn đời
Loanh quanh luẩn quẩn chẳng chỗ chơi
Fải lách vô đây diễn hài kịch
Cho thiên hạ được chút xả hơi;D

lại thêm 1 kẻ khóc thuê
văn thơ như cứt lại chê người đời
vào đây chỉ giỏi lắm lời
cho nên ông trời cho cái tính ngu

Offline HồXuânBắc

• Thành Viên
« Reply #121 on: 16 Tháng Bảy, 2009, 12:39:01 PM »
Ăn có nhai , nói phải nghĩ nhé , chú em tự vỗ ngực nói mình thông minh chê người khác ngu đần nhưng chị thấy những gì chú mày thể hiện ko biết xếp nó vào hàng ngũ nào . Chị chả dư hơi mà phải reng nick mới khóc mướn như cái đầu óc thông minh của chú và vài người đang nghĩ đâu . Thiết nghĩ có nói xa xôi , bóng gió chú mày đóng cửa 3 ngày cũng chẳng ngộ ra , tự nhận mình khôn ngoan thì thể hiện sao cho khôn ngoan tí đi em ạ
Thân !

àh vâng, thế ra là chị chứ lại không phải anh àh, thế chị đã có đầu óc thông minh như thế thì sao lại chẳng hiểu chuyện mà cứ a dua đi bênh cho thằng nemchua thế, người khôn thì chỉ nên tán dương kẻ phải thôi chị ạ, chị nhảy ngang vào như thế mà bênh nó thì là chị khôn lắm đấy????

Thân!!!

Offline yeunhacvang_pt

• Thành Viên
  • Bầu Chọn: +5/-21
  • Đành lòng sao anh , gieo sầu gieo tủi cho nhau
« Reply #122 on: 16 Tháng Bảy, 2009, 12:50:12 PM »
àh vâng, thế ra là chị chứ lại không phải anh àh, thế chị đã có đầu óc thông minh như thế thì sao lại chẳng hiểu chuyện mà cứ a dua đi bênh cho thằng nemchua thế, người khôn thì chỉ nên tán dương kẻ phải thôi chị ạ, chị nhảy ngang vào như thế mà bênh nó thì là chị khôn lắm đấy????

Thân!!!
Này em , mắt em có vấn đề bẩm sinh à ? đã đi kiểm tra chưa ? Em cố gắng đọc và hiểu xem có nửa lời nào bênh nem chua ko nhé .
ななれるほどわたしのあなたにたいするきもちはおおきくなります、(

Offline Barack Obama™

• Thành Viên
  • Bầu Chọn: +3/-19
« Reply #123 on: 16 Tháng Bảy, 2009, 12:53:33 PM »
Thối khắm quá!
Nhớ vụ mấy trăm động cơ Innova của Toyota để ở ICD Hải phòng bị gỉ, có ai biết sao nó gỉ ko!
Lâu ko đem ra sử dụng nên trơ gan cùng tuế nguyệt mới thế, sao giống mấy cái gã phá bĩnh này ghê, mỗi post của các chú làm anh kinh tởm như mỗi lần vô wc công cộng thời bao cấp!Các chú thúi quá nên fải phả ra như mỗi lần đi vệ sinh người ta fải xả nước ấy!Đáng thương hại!
thú vui tao nhã giặt tã cho con

Offline HồXuânBắc

• Thành Viên
« Reply #124 on: 16 Tháng Bảy, 2009, 01:23:35 PM »
Này em , mắt em có vấn đề bẩm sinh à ? đã đi kiểm tra chưa ? Em cố gắng đọc và hiểu xem có nửa lời nào bênh nem chua ko nhé .

thế ra là đằng ấy không bênh nó àh?? uh nói thế thì chịu vậy, cho tớ sorry nhé, tại có người nói theo ấy mà văng tục quá nên mới vậy......... :7

Offline Kiếp này koi như bỏ

• Thành Viên Tích Cực
  • Bầu Chọn: +42/-55
  • ĐÊM NAY EM VỀ, VỀ ĐÂU...VỀ ĐÂU!??
« Reply #125 on: 16 Tháng Bảy, 2009, 01:50:59 PM »
Thằng Bắc, thằng Lăng và thằng Cởi Truồng đâu rồi? Ra đây tao bảo nhanh lên! Trong lúc tao đi vắng các bạn làm cái gì trong này vậy? Chui hết ra đây tao bảo! Nhanh lên!

• Thành Viên Tích Cực
« Reply #126 on: 16 Tháng Bảy, 2009, 02:12:30 PM »

Thân!!!
Bạn ngu như một con chó! Tao chửi bậy, tao cũng thấy xấu hổ lắm! Nhưng mà mày cắn hết người này đến người khác nên bố phải đạp vào mõm mày. Vạch mõm mày ra ị một phát vào cuống họng! Tao ko cần ai bênh ở đây cả! Bạn ngu lắm! Thơ với chả thẩn, cả bọn chúng mày cứ mở mồm ra là sủa thơ lởm nên mới bị ăn chửi. Còn đeo' ai bênh tao cả đâu. Vì tao còn chưa ngoan bằng chúng mày! ^ ^  mà thơ các bạn đần độn chứ có hay đâu mà đi đâu cũng phọt như là phọt kứt thế?? Tao buồn!

Offline Ga Chiều Phố Nhỏ

• Thành Viên Tích Cực
  • Bầu Chọn: +238/-204
  • Đời là Vạn Ngày Sầu!
« Reply #127 on: 16 Tháng Bảy, 2009, 02:28:51 PM »
Bạn ngu như một con chó! Tao chửi bậy, tao cũng thấy xấu hổ lắm! Nhưng mà mày cắn hết người này đến người khác nên bố phải đạp vào mõm mày. Vạch mõm mày ra ị một phát vào cuống họng! Tao ko cần ai bênh ở đây cả! Bạn ngu lắm! Thơ với chả thẩn, cả bọn chúng mày cứ mở mồm ra là sủa thơ lởm nên mới bị ăn chửi. Còn đeo' ai bênh tao cả đâu. Vì tao còn chưa ngoan bằng chúng mày! ^ ^  mà thơ các bạn đần độn chứ có hay đâu mà đi đâu cũng phọt như là phọt kứt thế?? Tao buồn!
Èo, bạn này nói chua ngoan nhỉ?  :14 :14 :14
( không về nấu cơm ư, giờ này còn ở đó mà chửi nhau hic)

Offline yeunhacvang_pt

• Thành Viên
« Reply #128 on: 16 Tháng Bảy, 2009, 03:00:05 PM »
Người ta đã thôi rồi thì mình cũng stop đi là vừa , chả hay ho gì cái trò này đâu mà cố với vẻ đầy tự hào thế

• Thành Viên Tích Cực
« Reply #129 on: 16 Tháng Bảy, 2009, 03:04:27 PM »
Người ta đã thôi rồi thì mình cũng stop đi là vừa , chả hay ho gì cái trò này đâu mà cố với vẻ đầy tự hào thế

ôi giời. Chả có gì là tự hào ở đây cả đồng chí ạ! Bọn ngu nó còn sủa nữa. Bình thường thôi, chả có gì phải tự hào cả!

Offline yeunhacvang_pt

• Thành Viên
« Reply #130 on: 16 Tháng Bảy, 2009, 03:11:03 PM »
ôi giời. Chả có gì là tự hào ở đây cả đồng chí ạ! Bọn ngu nó còn sủa nữa. Bình thường thôi, chả có gì phải tự hào cả!
Đùa thế đủ rồi đấy , mem tích cực mà còn cứ kiểu gây loạn thế thì chả trách được ai cả , nhiều người cứ thích gây loạn để diễn đàn có chiến sự mới thấy hả hê vui vẻ . Chán !

• Thành Viên Tích Cực
« Reply #131 on: 16 Tháng Bảy, 2009, 03:27:35 PM »
Đùa thế đủ rồi đấy , mem tích cực mà còn cứ kiểu gây loạn thế thì chả trách được ai cả , nhiều người cứ thích gây loạn để diễn đàn có chiến sự mới thấy hả hê vui vẻ . Chán !
Nhưng anh ghét bọn hủ nho này đến xương tuỷ, em hiểu ko? Mọi người cũng đừng vào đây làm gì! Mọi chuyện chỉ giới hạn trong phạm vi box thơ. Box thơ có loạn, anh tự chịu trách nhiệm với mod. Em ngủ sớm đi cho đỡ mệt! Quan tâm làm gì mấy trò vô bổ này!

Offline yeunhacvang_pt

• Thành Viên
« Reply #132 on: 16 Tháng Bảy, 2009, 03:36:16 PM »
Nhưng anh ghét bọn hủ nho này đến xương tuỷ, em hiểu ko? Mọi người cũng đừng vào đây làm gì! Mọi chuyện chỉ giới hạn trong phạm vi box thơ. Box thơ có loạn, anh tự chịu trách nhiệm với mod. Em ngủ sớm đi cho đỡ mệt! Quan tâm làm gì mấy trò vô bổ này!
Cảm ơn anh đã quan tâm . Nếu mỗi mem đều có suy nghĩ như anh tự gây loạn 1 Box nào đó rồi bảo mọi người đừng vào , tự mình chịu trách nhiệm thì YNV không biết thành cái gì nữa
@ mấy mem làm loạn còn lại . YNV hoan nghênh nhưng mem mới có tâm huyết với dòng nhạc trữ tình chứ không hoan nghênh những mem vào chỉ biết chửi bới loạn cả lên . Mấy bạn đừng thấy không ai nói gì mà được thể tiếp diễn hành động của mình .
Vài lời thật lòng mong là các bạn nhìn lại hành động của mình .
Thân !
« Last Edit: 16 Tháng Bảy, 2009, 03:46:22 PM by yeunhacvang_pt »

Offline LÃNG TỬ

• Thành Viên Tích Cực
  • Bầu Chọn: +214/-200
  • Tôi lắng nghe, tôi lắng nghe..Tổ quốc gọi tên mình
« Reply #133 on: 16 Tháng Bảy, 2009, 10:16:59 PM »
đã bảo nhiều lần là bạn ngu
thế nên reg nick mới mà tru
nơi này luật rõ: dùng thơ chửi
sao cứ vào spam thế hở ku?

mịa thèng nem rõ ngu còn cứng đầu lại còn reg thêm mấy nick mới vào đây mà sủa, hết wave lại đến cả yeunhacvang với obama.........nhục dùm oá đi chắc do mọi người đã hiểu đầu đuôi nên chẳng ai bênh nữa thành ra lại tự mình khóc mình áh......... :9

Nói để bạn biết:
                     1. YNV_PT là thành viên gạo cội của diễn đàn, không có chuyện reg nicks như bạn nghĩ  :9
                      2. Khi nói cần lựa lời cho chuẩn, nếu chưa chắc chắn 100% không nói quàng
                      3. Trong Box thơ không cứ vào là phải làm thơ, làm thơ rẻ tiền thì thà viết mấy giòng có ý nghĩa giá trị hơn nhiều
                                                                                                         Thân!

Nhẹ vuốt mái tóc bồng
  Ngước nhìn bầu trời cao ôi mênh mang...

Offline HB

• Moderator
  • Thành Viên Tích Cực
  • Bầu Chọn: +44487/-33413
  • :X
« Reply #134 on: 16 Tháng Bảy, 2009, 10:20:42 PM »
Nói để bạn biết:
                     1. YNV_PT là thành viên gạo cội của diễn đàn, không có chuyện reg nicks như bạn nghĩ  :9
                      2. Khi nói cần lựa lời cho chuẩn, nếu chưa chắc chắn 100% không nói quàng
                      3. Trong Box thơ không cứ vào là phải làm thơ, làm thơ rẻ tiền thì thà viết mấy giòng có ý nghĩa giá trị hơn nhiều
                                                                                                         Thân!

Cảm ơn Tê rất nhiều!
Lời anh ru đêm đêm là tiếng hát ngọt mềm