Author Topic: Chửi Bằng Thơ( Kính Mời)  (Read 113557 times)

0 Members và 1 Khách đang xem chủ đề.

Offline LÃNG TỬ

• Thành Viên Tích Cực
  • Bầu Chọn: +214/-200
  • Tôi lắng nghe, tôi lắng nghe..Tổ quốc gọi tên mình
Re: Chửi Bằng Thơ( Kính Mời)
« Reply #90 on: 16 Tháng Bảy, 2009, 07:25:51 AM »
Cha! 

Buon buon vao mang nghe nhac vang
                                                 Chui boi lam chi moi hai tay
                                                 Nghe than tuong hat loi tha thiet
                                                 Khuc nhac tru tinh ro that hay.

Tú Kép  * Tú Đụp * Tú Lơ Khơ

Hihi, quả là tỉnh táo  :5

Nhẹ vuốt mái tóc bồng
  Ngước nhìn bầu trời cao ôi mênh mang...

Offline Ga Chiều Phố Nhỏ

• Thành Viên Tích Cực
  • Bầu Chọn: +238/-204
  • Đời là Vạn Ngày Sầu!
« Reply #91 on: 16 Tháng Bảy, 2009, 09:24:04 AM »
hehe, chiến sự lại tái diễn tại box Thơ. Các bạn có chửi nhau hoài , chửi nhau mãi thì
" miệng gần tai ai người ấy nghe".

Offline ĐinhLăng

• Jr. Member
  • **
  • Bầu Chọn: +1/-12
« Reply #92 on: 16 Tháng Bảy, 2009, 09:30:21 AM »
hehe, chiến sự lại tái diễn tại box Thơ. Các bạn có chửi nhau hoài , chửi nhau mãi thì

Cảm ơn bạn ghé vào chơi
Nói cho mình biết vài đời xa xưa
Thì ra cái cảnh gió mưa
Từ muôn thủa trước đã qua nơi này

Cảm ơn bạn đã nói cho mình biết . Làm mình cứ áy náy ko biết có phải do bọn mình lần đầu ghé chơi mà lại làm Box thơ tan hoang . Ai ngờ nó có từ ngày trước bao nhiêu cuộc chiến rồi . Bổn cũ soạn lại cũng chỉ vì mấy kẻ ngu đần  :6 :6 :6 :6 :6 :6 :6

Offline duynguyen201

• Thành Viên Tích Cực
  • Bầu Chọn: +97/-128
  • Chuyện từ xuân trước,xuân nay chưa nhoà..!
« Reply #93 on: 16 Tháng Bảy, 2009, 09:31:12 AM »

Chị quên là Chị cũng đang nghe hay sao .?  :14
Những lời nói không đùa là để bắt đầu cho một niềm đau mới đó..!   

Offline Ga Chiều Phố Nhỏ

• Thành Viên Tích Cực
  • Đời là Vạn Ngày Sầu!
« Reply #94 on: 16 Tháng Bảy, 2009, 09:38:34 AM »
Chị quên là Chị cũng đang nghe hay sao .?  :14
Cho chú phát biểu lại, Chị chú đang đọc chứ k fải nghe nha hề hề.

Offline Kiếp này koi như bỏ

• Thành Viên Tích Cực
  • Bầu Chọn: +42/-55
  • ĐÊM NAY EM VỀ, VỀ ĐÂU...VỀ ĐÂU!??
« Reply #95 on: 16 Tháng Bảy, 2009, 09:45:17 AM »
Cảm ơn bạn ghé vào chơi
Thì ra cái cảnh gió mưa

Cảm ơn bạn đã nói cho mình biết . Làm mình cứ áy náy ko biết có phải do bọn mình lần đầu ghé chơi mà lại làm Box thơ tan hoang . Ai ngờ nó có từ ngày trước bao nhiêu cuộc chiến rồi . Bổn cũ soạn lại cũng chỉ vì mấy kẻ ngu đần  :6 :6 :6 :6 :6 :6 :6

Đúng vậy đấy bạn ạ! Ngày xưa nơi đây cũng đã từng xảy ra nhiều cuộc buồn cười lắm! Mình ghét nhất là những bạn cứ cãi cọ lẫn nhau, mất đi tình thân thiết! Rất vui vì dạo này các bạn vào box thơ, vườn thơ cũng thêm nhiều hương vị. Chúng mình hãy cố gắng góp hết sức làm cho nơi đây mãi mãi tươi tốt nha bạn!
 À quên mất! Cái chỗ mình tô đỏ là bạn bị thất vận rồi đấy! thất vận chứ ko phải là thông vận đâu. Bạn cố gắng sửa lại cho hiệp vận thì càng tốt, nếu bị lặp vận thì thôi cũng ko sao đâu! Còn cái nhóm từ mình tô xanh :14...nghe có có vẻ hơi tối nghĩa. Bạn cố gắng chỉnh lại xem sao nha! Rất vui được làm quen với bạn! ^ ^

Offline Ga Chiều Phố Nhỏ

• Thành Viên Tích Cực
  • Đời là Vạn Ngày Sầu!
« Reply #96 on: 16 Tháng Bảy, 2009, 10:14:52 AM »
Cảm ơn bạn ghé vào chơi
Thì ra cái cảnh gió mưa

Chào bạn! Phải nói rằng khoản văn võ của mình kém phát triển nên không mấy khi vô trang thơ đâu.Nay thấy thiên hạ đồn trong trang thơ có chiến sự thì ghé qua thôi.
Theo mình, tại sao mọi người cùng yêu thơ không ngồi lại với nhau để chung vui những vần thơ hay, thơ đẹp có ý nghiã nhỉ mà lại đi chung những vần thơ chửi này.

Offline HB

• Moderator
  • Thành Viên Tích Cực
  • Bầu Chọn: +44487/-33413
  • :X
« Reply #97 on: 16 Tháng Bảy, 2009, 10:42:41 AM »
Chào bạn! Phải nói rằng khoản văn võ của mình kém phát triển nên không mấy khi vô trang thơ đâu.Nay thấy thiên hạ đồn trong trang thơ có chiến sự thì ghé qua thôi.
Theo mình, tại sao mọi người cùng yêu thơ không ngồi lại với nhau để chung vui những vần thơ hay, thơ đẹp có ý nghiã nhỉ mà lại đi chung những vần thơ chửi này.

Tôi đã chôn sao em cứ hiện về? (ĐTH)
Lời anh ru đêm đêm là tiếng hát ngọt mềm

Offline yeunhacvang_pt

• Thành Viên
  • Bầu Chọn: +5/-21
  • Đành lòng sao anh , gieo sầu gieo tủi cho nhau
« Reply #98 on: 16 Tháng Bảy, 2009, 11:03:30 AM »
Cảm ơn bạn ghé vào chơi
Thì ra cái cảnh gió mưa

Cảm ơn bạn đã nói cho mình biết . Làm mình cứ áy náy ko biết có phải do bọn mình lần đầu ghé chơi mà lại làm Box thơ tan hoang . Ai ngờ nó có từ ngày trước bao nhiêu cuộc chiến rồi . Bổn cũ soạn lại cũng chỉ vì mấy kẻ ngu đần   :6 :6 :6 :6 :6 :6 :6

Nói người khác ngu đần chắc bạn thông minh lắm nhỉ ? uổng thay  :8
ななれるほどわたしのあなたにたいするきもちはおおきくなります、(

Offline ĐinhLăng

• Jr. Member
  • **
  • Bầu Chọn: +1/-12
« Reply #99 on: 16 Tháng Bảy, 2009, 11:04:59 AM »
Nói người khác ngu đần chắc bạn thông minh lắm nhỉ ? uổng thay  :8

Ko biết ko có tội . Có lẽ bạn chưa biết nhiều về vụ cãi cọ này ^^?

Offline yeunhacvang_pt

• Thành Viên
  • Bầu Chọn: +5/-21
  • Đành lòng sao anh , gieo sầu gieo tủi cho nhau
« Reply #100 on: 16 Tháng Bảy, 2009, 11:11:13 AM »
Ko biết ko có tội . Có lẽ bạn chưa biết nhiều về vụ cãi cọ này ^^?
Ha ha , nực cười , tôi chẳng cần biết bạn là mem cũ lập nick mới hay là mem mới nhưng có điều liệu bạn khôn hơn mọi người được bao nhiêu phần mà nói họ ngu đần ? Không có lửa , làm sao có khói .? Bạn không làm gì chả ai thừa calo tự nhiên đi chửi bạn ( trước khi chửi người khác , tự nhìn lại mình đi đã ) Ai cũng tự cho mình là thông minh , là lịch sự , khôn ngoan . Tiếc thay những lời lẽ được thốt lên từ những con người ấy lại mang 1 ý nghĩa hoàn toàn khác
ななれるほどわたしのあなたにたいするきもちはおおきくなります、(

Offline Tú Lơ Khơ

• Người Mới
  • *
  • Bầu Chọn: +0/-0
« Reply #101 on: 16 Tháng Bảy, 2009, 11:18:59 AM »
Hi hi , vui quá , cho em góp vui 1 bài nhé ;))

Ngứa

Lắm kẻ banh quần đứng tí toe
Tưởng ta đã nhất khoản xôi chè
Mơ màng mua mít mài mu !Mốc
Thơ thẩn thò thanh thử thuốc !Tè
Đú đởn đua đòi đau đầu đất
Manh mún mộng mơ mệt mắt mè
Khôn thì luyện kỹ hai hòm đạn
Kẻo súng chưa giương đã khóc nhè

Lý Hắc

Ly Hac la ai Ong khong biet
Giong van nghe den hai lam sao

Hihi, quả là tỉnh táo  :5

Khong nhu Lang Tu van hay dep
Doc den anh em mat bung cuoi
:6 :6

Tú Mền * Tú Đụp * Tú Lơ Khơ

Offline HàN_cỞi_Tử

• Jr. Member
  • **
  • Bầu Chọn: +0/-2
« Reply #102 on: 16 Tháng Bảy, 2009, 11:19:34 AM »
Ha ha , nực cười , tôi chẳng cần biết bạn là mem cũ lập nick mới hay là mem mới nhưng có điều liệu bạn khôn hơn mọi người được bao nhiêu phần mà nói họ ngu đần ? Không có lửa , làm sao có khói .? Bạn không làm gì chả ai thừa calo tự nhiên đi chửi bạn ( trước khi chửi người khác , tự nhìn lại mình đi đã ) Ai cũng tự cho mình là thông minh , là lịch sự , khôn ngoan . Tiếc thay những lời lẽ được thốt lên từ những con người ấy lại mang 1 ý nghĩa hoàn toàn khác

À lại thêm 1 gánh khóc thuê hay sao vậy? Chả biết cái quái j cũng váo phát ngôn vớ vẩn . Ông có biết ai Châm Lửa ai thổi khói không ? . Nếu muốn biết thì đi tìm mà đọc cho nó biết . Ko thì Phắn . Lão ĐL còn lịch sự đấy .Tôi chả nể thèng mẹ nào ^^? Biết thì khậm khặc , ko biết thì ngậm ...ặc mà nghe đi . Viết vớ viết vẩn . Ông có đọc cái bài 1 của tôi  chưa . Và ông đã đọc cái Pic Vịnh Thần Tượng chưa .

Không biết thì thôi chớ nói j
Ngồi nghe ko lọt hãy đi đi
Chớ đừng hóng hớt rồi đâm chọt
Lại hoá thành ra đứa mặt bì.

Mẹ cây muốn lựng mà gió chẳng đừng
 .Hết còn này thèng nọ vào viết vớ viết vẩn .
Nếu các ông các bà thích cái câu tiên trách kỷ hậu trách nhân . Thì đi trách những mem cũ và nội bộ cuả mình trước đi. Rồi quay sang trách bọn này . Chả phải như ông bạn j nói lần này ko phải lần đầu . Nói mãi chả thaýa tiến triển j ?
Nội bộ của các ông còn chả ăn ai đi nói vớ vẩn . Tôi chả bick cái web này bao giờ . Vào lần đầu . Chả cũ mới j cả^^?

Offline Barack Obama™

• Thành Viên
  • Bầu Chọn: +3/-19
« Reply #103 on: 16 Tháng Bảy, 2009, 11:21:09 AM »

Chuẩn ko cần chỉnh ;D
Bill gate cực thông minh nhưng ông dùng trí tuệ của mình để làm giàu cho bản thân và làm lợi cho xã hội, cố gắng đem ánh sáng văn minh đến cho 2 tỷ người dưới đáy xã hội song song với việc kiếm lời từ những đối tượng khác.Tuy vậy, Gate ko bao giờ vỗ ngực cho mình là "vô đối".Vĩ nhân ko bao giờ vậy, chỉ tiểu nhân mới có kiểu huênh hoang thế ;D

"cơm áo ko đùa với khách thơ"-Xuân Diệu còn phải thốt ra cái bạc bẽo này huống chi mấy thằng Say Rượu ;D
thú vui tao nhã giặt tã cho con

Offline HàN_cỞi_Tử

• Jr. Member
  • **
  • Bầu Chọn: +0/-2
« Reply #104 on: 16 Tháng Bảy, 2009, 11:25:51 AM »
Chuẩn ko cần chỉnh ;D
Bill gate cực thông minh nhưng ông dùng trí tuệ của mình để làm giàu cho bản thân và làm lợi cho xã hội, cố gắng đem ánh sáng văn minh đến cho 2 tỷ người dưới đáy xã hội song song với việc kiếm lời từ những đối tượng khác.Tuy vậy, Gate ko bao giờ vỗ ngực cho mình là "vô đối".Vĩ nhân ko bao giờ vậy, chỉ tiểu nhân mới có kiểu huênh hoang thế ;D

"cơm áo ko đùa với khách thơ"-Xuân Diệu còn phải thốt ra cái bạc bẽo này huống chi mấy thằng Say Rượu ;D

Này NC à mày nhục lắm còn à. Mày chửi ko lại còn ngậm cứt fun hoa . Hết Nick wawe lại lấy nick này à ., Nhục lứm . Những kẻ dấu dốt ko thừa nhạn như bọn mày mới nguy cho xa hội há há

Mày làm như thế mà chi
Có làm trăm nick ngu si vẫn còn :6 :6 :6