Author Topic: TIẾNG KÊU CỨU CỦA TRANG THƠ!  (Read 15303 times)

0 Members và 1 Khách đang xem chủ đề.

Offline ĐinhLăng

• Jr. Member
  • **
  • Bầu Chọn: +1/-12
Re: TIẾNG KÊU CỨU CỦA TRANG THƠ!
« Reply #45 on: 17 Tháng Bảy, 2009, 10:20:46 AM »
SR các bạn đã xoá 1 bài gải thích cảu mình ở box này . Đó ko phải là tôn trọng mình mà là các bạn vẫn bảo thủ cho cái sai mà ko chịu nhận lỗi . Mình vừa xem lại . thất vọng .............

Offline chuyen gia

• Sr. Member
  • Bầu Chọn: +4/-45
  • PhuongDiemHanh is the Best
« Reply #46 on: 17 Tháng Bảy, 2009, 10:21:03 AM »
Cảm ơn bạn ĐL cũng ko có ý j tranh chấp cả . Chỉ tại nếu đã biết mình sai phải nhận lỗi . Mình có kém thì nên học hỏi . Chứ ko nên  cao ngạo . Đl vào đây với tinh thần rất chân thành . Nhưng đáp lại thì ko có mấy. CHo nên ĐL mới bực mình vậy thôi . Nếu chuyên gia có hảo tâm mời qua chơi vườn thơ nơi ĐL quản lý và làm 1 mem thơ ở đó . Nếu CG thích thơ ĐL thì ĐL sẽ cùng CG và các bạn của ĐL cùng thảo luận và học tập  thêm. Bên chỗ của ĐL có mở 1 trang cùng học cùng dạy làm các thể thơ . Do các cụ yêu văn thơ tầm tù 40 đến 90 tuổi chỉ bảo . Đông Hoà mà CG nói là bạn thân của SP đinh lăng .

Ra là thế , thảo nào thơ cậu hay vậy , vậy cho mình biết địa chỉ online . Thú thật thì mình cũng bận lắm , nên thường vào trang thơ này mà thôi , có khi cả tháng cũng không vào , nhưng mình sẽ ghé qua cậu . Mình thấy cậu đối đáp lịch sự , thôi cậu bỏ qua chuyện vừa rồi đi , mà cũng chẳng cần ai nhận lỗi làm gì cho mệt ,  mọi người im lặng tức mọi chuyện sẽ qua , nếu muốn phải nói ra chắc tự ái họ không làm đâu , thêm tranh chấp mà thôi , bỏ đi.

Offline chuyen gia

• Sr. Member
« Reply #47 on: 17 Tháng Bảy, 2009, 10:29:04 AM »
tớ chẳng còn muốn gây nữa nhưng đúng là chưa thuyết phục thật, ít ra min mod phải nắm rõ tình hình và cho ý kiến đúng đắn mới phải!!!
Về phần HB mình đã nói riêng rồi, nhưng sao bạn vẫn dùng những từ như mem mới hay mem cũ của chúng tôi......bạn đang nghĩ gì vậy??  :9

Chào Hồ Xuân Bắc ,  mình có nói với Đinh Lăng , nếu muốn họ nhận lỗi chắc không được đâu , chỉ thêm bất hoà mà thôi , cứ im lặng là hơn , vả lại vừa qua đôi co đã đủ rồi còn gì . Mình có mở một topic mới để sưu tập thơ Đừơng , là Triệu Tập giảng hoà ,, mời cậu vào ủng hộ vài bài cho vui , bỏ qua chuyện này đi , để mình đứng ra giảng hoà cẬu với Nem chua . Bỏ đi.

Offline ĐinhLăng

• Jr. Member
  • **
  • Bầu Chọn: +1/-12
« Reply #48 on: 17 Tháng Bảy, 2009, 10:32:40 AM »
Chào Hồ Xuân Bắc ,  mình có nói với Đinh Lăng , nếu muốn họ nhận lỗi chắc không được đâu , chỉ thêm bất hoà mà thôi , cứ im lặng là hơn , vả lại vừa qua đôi co đã đủ rồi còn gì . Mình có mở một topic mới để sưu tập thơ Đừơng , là Triệu Tập giảng hoà ,, mời cậu vào ủng hộ vài bài cho vui , bỏ qua chuyện này đi , để mình đứng ra giảng hoà cẬu với Nem chua . Bỏ đi.

ĐL sẽ mở 1 pic thơ Khác hi vọng CG và các bạn LH, HCT, HXB ..... ghé chơi cùng nói chuyện và học hỏi . Okie Bạn đọc Tin nhắn đi . Mình gửi địa chỉ vào TN rồi

Offline yeunhacvang_pt

• Thành Viên
  • Bầu Chọn: +5/-21
  • Đành lòng sao anh , gieo sầu gieo tủi cho nhau
« Reply #49 on: 17 Tháng Bảy, 2009, 10:40:06 AM »
Làm người không nên dùng câu này, chẳng qua you là nữ giới chứ nếu là thằng đàn ông thì Tử không muốn tiếp lời  :23
Khiếp . Anh T kiêu thế  :5
ななれるほどわたしのあなたにたいするきもちはおおきくなります、(

Offline chuyen gia

• Sr. Member
« Reply #50 on: 17 Tháng Bảy, 2009, 10:44:05 AM »
ĐL sẽ mở 1 pic thơ Khác hi vọng CG và các bạn LH, HCT, HXB ..... ghé chơi cùng nói chuyện và học hỏi . Okie Bạn đọc Tin nhắn đi . Mình gửi địa chỉ vào TN rồi

Cám ơn Đinh Lăng mình đã thấy ....sẽ trả lời .

Offline HàN_cỞi_Tử

• Jr. Member
  • **
  • Bầu Chọn: +0/-2
« Reply #51 on: 17 Tháng Bảy, 2009, 10:51:30 AM »
Tớ đề nghị bạn chuyên gia không vào để reply những bài viết như này nữa. Admin đã can thiệp vào thì bạn nên để nó êm xuôi. Trang thơ của YNV chúng tôi giờ đã có các mem cũ quay về tái ngộ, chúng tôi không múôn bị phá phách thêm nữa.
Mong bạn hiểu cho.

Vậy mà dám nói trong pic của tôi . Chúng ta dã là mem thì đều là bạn . YNV của chúng tôi? Mem cũ? Mem mới?