Author Topic: Cái này không phải tán dóc, thật 100%  (Read 56466 times)

0 Members và 1 Khách đang xem chủ đề.

Offline tieunhilang

• Thành Viên Tích Cực
  • Bầu Chọn: +51/-323
  • Yêu không mà nhìn! :6
Ngày nao khi đất nước hết binh đao giữa đoàn hùng binh có tôi đi ...đầu hàng

o~                                                                                                                                            O~

Offline tieunhilang

• Thành Viên Tích Cực
Re: Cái này không phải tán dóc, thật 100%
« Reply #91 on: 23 Tháng Một, 2010, 12:39:38 AM »
Họp hành chi cho em tham gia với
em là Lan
phone: 0944 582 369 ( số ko đẹp nhưng dễ nhớ quá ;)) )
Hà Nội có chương trình gì cho em tham gia ké với :D
Cụ Boy cụ Thúy lưu ý giúp em trường hợp này.

o~                                                                                                                                            O~

boy2man75

• Guest
« Reply #92 on: 23 Tháng Một, 2010, 12:48:53 AM »
Cụ Boy cụ Thúy lưu ý giúp em trường hợp này.
trường hợp này là em Ngọc Lan Ngọc Hồ đó, chắc chị Thúy chăm sóc rồi, anh chỉ còn biết đứng từ xa mà bái vọng thôi Lang ơi ;)

Offline Nhạc vàng

• Thành Viên Tích Cực
  • Bầu Chọn: +6/-205
« Reply #93 on: 23 Tháng Một, 2010, 12:57:11 AM »
trường hợp này là em Ngọc Lan Ngọc Hồ đó, chắc chị Thúy chăm sóc rồi, anh chỉ còn biết đứng từ xa mà bái vọng thôi Lang ơi ;)

còn trường hợp nào na ná giống trường hợp đó không " khoai lang " ơi ?

Offline Tram Tu Thieng

• Thành Viên Tích Cực
  • Bầu Chọn: +26/-35
  • Cũng tạm được
« Reply #94 on: 23 Tháng Một, 2010, 01:00:29 AM »
Ở một vài diễn đàn mà có sự trong coi thường xuyên của ban quản trị thì không bao giờ có cơ hội những nickname, avatar như trên được quyền sinh hoạt. Việc này theo tôi các đ/c đã được trao trọng trách điều hành 4r chưa thật sự quan tâm đến sự lành mạnh, trong sạch cuả dđ. Tôi không rõ ngoài ông Amind ở bển ra thì các admin, mod có quyền xóa nick được không hoặc do kết cấu của dđ nhưng cá nhân tôi ủng hộ việc xóa hẳn những nick đăng kí mới hoặc cũ nhưng đổi tên, đổi avata kihiêu khích, phản cảm, gây bất bình cho những người khác mà không cần nhắc nhở cảnh cáo làm gì. (Cái này chú Lang lưu ý, avatar của chú nhìn cứ như...eva-tar í, nên kiếm cái hình nào của cô bé ấy đang buộc dây giày chả hạn...)
Hành động hạ thấp người khác để nâng cao mình lên thì chỉ có ở  những kẻ quá thiển cận, thiếu hiểu biết mà thôi.
Tôi cũng hy vọng sau cuộc off tới những việc không hay trong dđ năm qua sẽ không còn để YNV là một điểm đến của những người yêu nhạc và ..yêu bia đích thực.
Mời các anh chị em tiếp tục tập trung làm nóng không khí trước buổi off  như uống loại gì, ăn con gì, chơi...con gì (ví dụ như nọng trong nhười các bác lại thích ra hồ đạp vịt) nhé!
Thương đời con cuốc lẻ đôi...

Offline Nhạc vàng

• Thành Viên Tích Cực
« Reply #95 on: 23 Tháng Một, 2010, 01:15:37 AM »
Ở một vài diễn đàn mà có sự trong coi thường xuyên của ban quản trị thì không bao giờ có cơ hội những nickname, avatar như trên được quyền sinh hoạt. Việc này theo tôi các đ/c đã được trao trọng trách điều hành 4r chưa thật sự quan tâm đến sự lành mạnh, trong sạch cuả dđ. Tôi không rõ ngoài ông Amind ở bển ra thì các admin, mod có quyền xóa nick được không hoặc do kết cấu của dđ nhưng cá nhân tôi ủng hộ việc xóa hẳn những nick đăng kí mới hoặc cũ nhưng đổi tên, đổi avata kihiêu khích, phản cảm, gây bất bình cho những người khác mà không cần nhắc nhở cảnh cáo làm gì. (Cái này chú Lang lưu ý, avatar của chú nhìn cứ như...eva-tar í, nên kiếm cái hình nào của cô bé ấy đang buộc dây giày chả hạn...)
Hành động hạ thấp người khác để nâng cao mình lên thì chỉ có ở  những kẻ quá thiển cận, thiếu hiểu biết mà thôi.
Tôi cũng hy vọng sau cuộc off tới những việc không hay trong dđ năm qua sẽ không còn để YNV là một điểm đến của những người yêu nhạc và ..yêu bia đích thực.
Mời các anh chị em tiếp tục tập trung làm nóng không khí trước buổi off  như uống loại gì, ăn con gì, chơi...con gì (ví dụ như nọng trong nhười các bác lại thích ra hồ đạp vịt) nhé!

Các vấn đề khác em nhất trí với bác nhưng riêng  cái Ê va -tar của Lang theo em cứ để như vậy đi cho anh em....bổ mắt ( Cụ già rồi mà nhìn tinh thế )
Từ ngày nhìn thấy Ê va tar của Lang em thấy mình dạo này cũng chăm chỉ vào diễn đàn ghê, không biết là vì sao, có thể là được nhìn Lang, ngắm Lang Ê va tar
« Last Edit: 23 Tháng Một, 2010, 01:25:42 AM by hieu-gia lam »

Offline Người yêu cô đơn

• Thành Viên Tích Cực
  • Bầu Chọn: +135/-133
  • Tu dưỡng...
« Reply #96 on: 23 Tháng Một, 2010, 01:31:03 AM »
Theo thiển ý của tôi, đặt nick và avatar thế nào là quyền riêng tư của mỗi cá nhân. Tuy nhiên, việc đặt nick hay avatar phải tuân theo nội quy của Diễn đàn và lớn hơn nữa, nó phải phù hợp với thuần phong - mỹ tục của người Việt Nam.

Việc một vài cá nhân sử dụng nickname hay avatar gây phản cảm, bất bình trong Diễn đàn là một việc làm không nên, nó đi ngược với tiêu chí của Diễn đàn - là nơi cùng tham gia để vui, để chia sẻ niềm đam mê. Chính vì vậy, tất cả chúng ta đều mong muốn những cá nhân đó tự tay sửa nickname, avatar cho phù hợp với văn minh nơi công cộng. Nếu những cá nhân đó vẫn cố ý tạo ra những lời nói, hình ảnh thiếu văn hóa, xúc phạm đến người khác, thiết nghĩ, những người có trách nhiệm quản trị Diễn đàn nên can thiệp kịp thời để tránh tình trạng bức xúc trong dư luận.

Ý kiến trên không phải vì chúng tôi là fan của Tuấn Vũ mà vì chúng tôi mong muốn xây dựng Diễn đàn Yêu nhạc vàng lành mạnh, vui vẻ và đoàn kết.

Chúc tất cả anh chị em thành viên Yêu nhạc vàng một năm mới sức khỏe, hạnh phúc và thành công! Chúc cuộc gặp gỡ sắp tới vui vẻ và  thắm tình đoàn kết!

Offline Nhạc vàng

• Thành Viên Tích Cực
« Reply #97 on: 23 Tháng Một, 2010, 04:41:45 AM »
Bên em đã ra 1 số Nội quy trước khi đi Offline gửi các bác bên này tham khảo:

Sắp tới ngày Đại tổng kết hay còn gọi là Super Tổng , thay mặt BTC xin báo với các bác chấp hành nghiêm chỉnh 1 số nội quy sau đây: ( trích )

1. Đây là 1 cuộc Offline vượt ra ngoài biên giới Quốc gia nó mang tầm cỡ Châu Lục và với không khí đoàn kết gắn bó, thân thiện vì vậy các bác không nên mang theo vũ khí, các chất cháy nổ, chất kích động, kích dục....tóm lại là các loại chất kích thích mà Nhà nước cấm ( trừ thuốc lá và rượu )  

2. Ăn mặc chỉnh tề, nghiêm cấm cởi trần, mặc quần đùi, đi chân đất đến Offline...  ( Thời tiết đang gió mùa đông bắc các trường hợp cố tình vi phạm trước mắt chúng tôi sẽ gọi xe thồ và chuyển về Sài Đồng - Gia Lâm - HN để kiểm tra IC nguồn )

3. Các bác khi đi Offline có quyền mang theo bạn gái, em họ chị họ ( giới tính nữ ) để cổ vũ cho việc uống rượu và hò hét tuy nhiên khi kết thúc nếu có tin vui thì lại quả cho BTC 10%, nếu có xảy ra bất cứ hậu quả gì thì cá nhân phải tự chịu 100%.

4.Chưa nghĩ ra, lúc nào nghĩ ra sẽ bổ xung tiếp....

Tài liệu này lưu hành nội bộ đó nhé  :6
« Last Edit: 23 Tháng Một, 2010, 04:44:18 AM by hieu-gia lam »

Offline huongoasis

• Đã Bị Treo
  • Thành Viên
  • Bầu Chọn: +7/-107
  • đàn xưa buông khúc nhạc cũ ngỡ ngàng...
« Reply #98 on: 23 Tháng Một, 2010, 06:35:05 AM »
Mời các anh chị em tiếp tục tập trung làm nóng không khí trước buổi off  như uống loại gì, ăn con gì, chơi...con gì (ví dụ như nọng trong nhười các bác lại thích ra hồ đạp vịt) nhé!

Tình hình này có lẽ các bác nên bàn bạc với nhau đi off thì mặc áo mưa hay cầm ô, đi giày hay đi dép, có đi tất không, trời không nắng thì có phải đeo khẩu trang hay ko.... :6
"Không thể thắng được bọn ngu, vì chúng rất đông!" - Anbe Einstein

Offline PHONG_THUÝ

• Thành Viên Tích Cực
  • Bầu Chọn: +92/-41
  • Thúy đã đi rồi , Thúy còn đi mãi trong cõi đời !
    • YÊU NHẠC VÀNG
« Reply #99 on: 23 Tháng Một, 2010, 06:42:43 AM »
Off 24 thì bó tay em rồi,bên QNV em ko đi được nên phải lò dò sang bên này off 30.Bây h cả 2 cùng off 24 thì em đành ở ngoài chiến tuyến.Chúc các bác off vui ,hu hu hu.

boy2man75

• Guest
« Reply #100 on: 23 Tháng Một, 2010, 06:43:57 AM »
Tình hình này có lẽ các bác nên bàn bạc với nhau đi off thì mặc áo mưa hay cầm ô, đi giày hay đi dép, có đi tất không, trời không nắng thì có phải đeo khẩu trang hay ko.... :6
tốt nhất có gì cứ mang hết đi, đến lúc cần đến đỡ lúng túng tìm mua lại không có lỡ hết việc, phải chủ động ấy ạ  :14

Offline hoabantrang

• Thành Viên
  • Bầu Chọn: +0/-8
    • My web
« Reply #101 on: 23 Tháng Một, 2010, 07:35:46 AM »
Bên em đã ra 1 số Nội quy trước khi đi Offline gửi các bác bên này tham khảo:

Sắp tới ngày Đại tổng kết hay còn gọi là Super Tổng , thay mặt BTC xin báo với các bác chấp hành nghiêm chỉnh 1 số nội quy sau đây: ( trích )

1. Đây là 1 cuộc Offline vượt ra ngoài biên giới Quốc gia nó mang tầm cỡ Châu Lục và với không khí đoàn kết gắn bó, thân thiện vì vậy các bác không nên mang theo vũ khí, các chất cháy nổ, chất kích động, kích dục....tóm lại là các loại chất kích thích mà Nhà nước cấm ( trừ thuốc lá và rượu )  

2. Ăn mặc chỉnh tề, nghiêm cấm cởi trần, mặc quần đùi, đi chân đất đến Offline...  ( Thời tiết đang gió mùa đông bắc các trường hợp cố tình vi phạm trước mắt chúng tôi sẽ gọi xe thồ và chuyển về Sài Đồng - Gia Lâm - HN để kiểm tra IC nguồn )

Em không mặc quần nhỏ, lại không cho em mặc quần đùi ! Thế chỉ cho em mặc mỗi cái quần dài thôi à ? :7 :7 :6 :6
vô công rồi nghề

Offline tieunhilang

• Thành Viên Tích Cực
« Reply #102 on: 23 Tháng Một, 2010, 07:46:39 AM »
tốt nhất có gì cứ mang hết đi, đến lúc cần đến đỡ lúng túng tìm mua lại không có lỡ hết việc, phải chủ động ấy ạ  :14

Bác Boy đúng là cẩn thận nhìn xa trông rộng, tầm nhìn hơn người. Em đã chuẩn bị sẵn dụng cụ kế hoạch hóa cho bác chủ động.

Offline Nhạc vàng

• Thành Viên Tích Cực
« Reply #103 on: 23 Tháng Một, 2010, 07:53:05 AM »
Bác Boy đúng là cẩn thận nhìn xa trông rộng, tầm nhìn hơn người. Em đã chuẩn bị sẵn dụng cụ kế hoạch hóa cho bác chủ động.

HN đang mưa gió bão bùng, bác mua áo mưa nhớ cái loại tốt tốt chút, anh em toàn những người hay ăn nhậu nên toàn bụng phệ, dùng loại áo mưa hàng chợ chưa dùng đã hỏng Đa vít tờ rê dê ghê ( David Treguet ) lắm  :14

@ hoabantrang: cấm mặc quần đùi thì có thể mặc quần nhỏ hơn quần đùi hoặc quần dài  :2
« Last Edit: 23 Tháng Một, 2010, 07:57:10 AM by hieu-gia lam »

Offline tieunhilang

• Thành Viên Tích Cực
« Reply #104 on: 23 Tháng Một, 2010, 08:18:51 AM »
Off 24 thì bó tay em rồi,bên QNV em ko đi được nên phải lò dò sang bên này off 30.Bây h cả 2 cùng off 24 thì em đành ở ngoài chiến tuyến.Chúc các bác off vui ,hu hu hu.
Để nhận kết quả trực tuyến buổi offline hãy soạn tin: KQ_O_YNV gửi 8765 cứ có người uống là tin nhắn về.