Author Topic: Trao đổi & chia sẻ bản nhạc có note  (Read 3213 times)

0 Members và 1 Khách đang xem chủ đề.

Offline nhacban

• Người Mới
  • *
  • Bầu Chọn: +0/-0
    • View Profile
Trao đổi & chia sẻ bản nhạc có note
« on: 05 Tháng Hai, 2010, 04:41:46 PM »
Mình có sở thích sưu tầm các bản nhạc xưa có note ( Chỉ là những bản nhạc xưa có note ,có lời ca và hợp âm thôi ko nhất thiết phải là tờ bướm nhạc xưa xuất bản trước 1975 ) bạn nào có thì chúng ta cùng trao đổi chia sẻ .Liên lạc với mình qua <thunglungcacvua@ymail.com>
« Last Edit: 20 Tháng Năm, 2010, 05:41:38 PM by nhacban »

Offline duong

• Jr. Member
  • **
    • View Profile
Re: Trao đổi & chia sẻ bản nhạc có note
« Reply #1 on: 14 Tháng Năm, 2010, 05:13:39 PM »
nha cua tui day nhoc,ba cua tui suu tam cac nhac xua wa chung,nhat la bolero,tat nhien la nhac nguyen ban tu xua chu chua mot lan "photo",nhac lai nhac nguyen ban tu xua :6 :6 :6 :6 :6 neu muon chia se thi pm cho tui,khi nao gap mat noi chuyen sau babylac_promen ,nhung co mot so bai no ko con nguyen ven vi thoi gian kha lau roi :6 :6 :6 :6 :6"babylac_promen@yahoo.com",

Offline lenguyen_dj

• Người Mới
  • *
  • Bầu Chọn: +0/-1
    • View Profile
« Reply #2 on: 19 Tháng Mười Một, 2010, 05:43:54 AM »
nha cua tui day nhoc,ba cua tui suu tam cac nhac xua wa chung,nhat la bolero,tat nhien la nhac nguyen ban tu xua chu chua mot lan "photo",nhac lai nhac nguyen ban tu xua :6 :6 :6 :6 :6 neu muon chia se thi pm cho tui,khi nao gap mat noi chuyen sau babylac_promen ,nhung co mot so bai no ko con nguyen ven vi thoi gian kha lau roi :6 :6 :6 :6 :6"babylac_promen@yahoo.com",
BẠN C1O THỂ CHO MÌNH MƯỢN ĐỂ FÔT DC KHÔNG , MINH DANG HOC GUITAR MÌNH THÍCH DÒNG BOLERO MA TIM NHAC BOLERO TRÊN MẠNG & NHA SACH ÍT WA NẾU DC BẠN PM CHO MÌNH NHE     LENGUYEN_DJ

Offline bexuan

• Người Mới
  • *
    • View Profile
« Reply #3 on: 21 Tháng Mười Một, 2011, 03:49:39 AM »
Chao Ban,neu Ban co nhieu thi cu chia se voi nhau,minh dang tim bai " No " co note nhac,Ban co cho minh xin hay trao doi voi nhau .Thanks Ban nhieu .  Dia chi Email cua minh day : bexuan1960@yahoo.fr

Offline nhacvang73

• Người Mới
  • *
    • View Profile
« Reply #4 on: 02 Tháng Mười Hai, 2011, 09:46:42 PM »
Minh cung dang tap dan nen rat thich nhung bai nhac xua co not & hop am, minh co link tai 100 bai nhac vang Download http://www.mediafire.com/?r1fj0c1i9994fzo
chia se cho cac ban, khi nao cac ban co nhung bai nao thi goi lai cho minh, minh dang tim bai "Doi Toi Co Don" co not & hop am ban co cho minh.
Email : nhacvang73@yahoo.com

Offline nhacban

• Người Mới
  • *
    • View Profile
Không có Đời tôi cô đơn, chỉ có Giấc ngủ cô đơn !!!
« Reply #5 on: 03 Tháng Mười Hai, 2011, 08:48:52 PM »
Chào bạn, tiếc quá bản Đời tôi cô đơn mình ko có nhưng mình có bản Giâc ngủ cô đơn của Anh bằng, mình đã gửi qua mail của bạn, xem đỡ nhé.