Author Topic: Thông báo: OFFLINE tổng kết năm Canh Dần  (Read 32327 times)

0 Members và 2 Khách đang xem chủ đề.

Offline Thôn nữ chèo đò

• Thành Viên
  • Bầu Chọn: +1/-43
  • thương anh mắt đợi mắt chờ
Re: Thông báo: OFFLINE tổng kết năm Canh Dần
« Reply #30 on: 16 Tháng Một, 2011, 05:32:47 AM »
Nếu hoà thì về với tờ nhờ  :6, mình dàn xếp tỉ số rồi, chắc hoà  :7

Hòa thì anh thuypn đến đón :14

Offline yeunhacvang_pt

• Thành Viên
  • Bầu Chọn: +5/-21
  • Đành lòng sao anh , gieo sầu gieo tủi cho nhau
« Reply #31 on: 16 Tháng Một, 2011, 10:53:09 AM »
Hai em H đâu vào đây làm nóng tí nhể, còn những 1 tuần nữa mới off mà!
Chỉ toàn thấy đặt /, xong kết quả không thấy / đến cũng buồn, 2 em cứ chiến đi, em nào thắng anh cho đến đón.

Anh chỉ được cái khéo đùa , có giải thưởng gì đâu mà đấu đá cho nó mệt xác . Em có người đón roài . Thanks bác nhá  :5
ななれるほどわたしのあなたにたいするきもちはおおきくなります、(

Offline thin

• Thành Viên
  • Bầu Chọn: +0/-3
« Reply #32 on: 17 Tháng Một, 2011, 04:14:42 AM »
Chưa chiến mà đã lăn đùng ra rồi, chiến nữa ẻm lại đổi ý không ọp ẹp nữa thì tội mh to bằng cái vung :6
Ai biết nàng HB đâu không nhể? Vô duyên với fan CL thì tìm duyên với fan TV vậy, khổ thế cơ chứ nị :6
"Không thể thắng được bọn ngu, vì chúng rất đông!" - Anbert Einstein

Offline Nhạc vàng

• Thành Viên Tích Cực
  • Bầu Chọn: +6/-205
« Reply #33 on: 17 Tháng Một, 2011, 04:49:34 AM »
Cái này chắc nhờ bác thôi. Bác chơi bên đó thân hơn cả.   ;D
Cơ bản bên này nhiều mem cũng sinh hoạt bên đó thì dễ, mới lạ không quen cũng ngại   :7
Được bao nhiêu chiến sỹ rồi các bác, có phải chuẩn bị gì không, cứ đến đó oánh chén như năm ngoái thôi à  :6

Offline yeunhacvang_pt

• Thành Viên
« Reply #34 on: 17 Tháng Một, 2011, 06:25:25 AM »
Chưa chiến mà đã lăn đùng ra rồi, chiến nữa ẻm lại đổi ý không ọp ẹp nữa thì tội mh to bằng cái vung :6
Ai biết nàng HB đâu không nhể? Vô duyên với fan CL thì tìm duyên với fan TV vậy, khổ thế cơ chứ nị :6

Thưa với chị là chẳng ai dỗi hơi và vô duyên như chị đâu . Đời nhiều việc làm có ích hơn nhiều so với cái suy nghĩ của chị . Tôi chẳng thừa thời gian làm cái việc mà với chị hình như  nó là thú vui , nhiều khi muốn đi off nhưng lại chẳng muốn nhìn mặt những kẻ mà mình không ưa . Nhắc lại 1 lần cuối cùng nhé , đơn giản các cụ có dạy . Vuốt mặt thì phải nể mũi , không nói với chị ko phải tôn trọng chị mà đơn thuần nể những người tôi rất tôn trọng . Nghe thiên hạ đồn chị cũng chẳng còn trẻ trung ít tuổi như mấy em 9x , vì thế đừng cố thể hiện cái vô duyên của mình với những người chẳng đón chào chị trên đường đi của họ .
Hi vọng chị giữ lấy thể diện và đừng cố gây sự chú ý với những người không ưa chị , trong đó có tôi

Offline Vô Đối

• Sr. Member
  • Bầu Chọn: +41/-14
  • Hận Đời Vô Đối
« Reply #35 on: 17 Tháng Một, 2011, 08:11:09 AM »
Ô hay. Đây là mục thông báo Off đấy ạ. Muốn cãi nhau mời các chị quay về box Tán Dóc nhé  :3

Offline yeunhacvang_pt

• Thành Viên
« Reply #36 on: 17 Tháng Một, 2011, 08:21:48 AM »
Ô hay. Đây là mục thông báo Off đấy ạ. Muốn cãi nhau mời các chị quay về box Tán Dóc nhé  :3

Chị đã nói là vạn bất đắc dĩ mà , tiếc rằng thiên hạ lắm đứa dở hơi , chẳng biết kiếp trước mình nó mắc nợ gì nó không nữa , ở đời mình ghét nhất loại chuyên khóc thuê , loại dám làm mà không dám chịu

Offline thin

• Thành Viên
« Reply #37 on: 17 Tháng Một, 2011, 10:01:16 AM »
Ô hay thế ra mình đã đắc tội lớn với chị Hương PT dồi! Gạch em chưa xếp đâu chị ạ, thế nhường chị nhé! Em ở nhà.
Đúng rồi! Duyên em không bằng chị, dắm em cũng không thơm bằng của chị! Chị vừa lòng rùi nhé! Không ai rỗi hơi nhưng cũng ối đứa vào ngửi ... của chị đấy ạ! Chị nổ to quá! Đời có nhiều việc phải làm, type phím trả lời chị thế này là tiêu khiển của em. :22

Thưa với chị là chẳng ai dỗi hơi và vô duyên như chị đâu . Đời nhiều việc làm có ích hơn nhiều so với cái suy nghĩ của chị . Tôi chẳng thừa thời gian làm cái việc mà với chị hình như  nó là thú vui , nhiều khi muốn đi off nhưng lại chẳng muốn nhìn mặt những kẻ mà mình không ưa . Nhắc lại 1 lần cuối cùng nhé , đơn giản các cụ có dạy . Vuốt mặt thì phải nể mũi , không nói với chị ko phải tôn trọng chị mà đơn thuần nể những người tôi rất tôn trọng . Nghe thiên hạ đồn chị cũng chẳng còn trẻ trung ít tuổi như mấy em 9x , vì thế đừng cố thể hiện cái vô duyên của mình với những người chẳng đón chào chị trên đường đi của họ .
Hi vọng chị giữ lấy thể diện và đừng cố gây sự chú ý với những người không ưa chị , trong đó có tôi

Offline Mê Muội

• Thành Viên Tích Cực
  • Bầu Chọn: +0/-64
« Reply #38 on: 17 Tháng Một, 2011, 10:05:21 AM »
thanks for sharing this cd

Offline Vô Đối

• Sr. Member
  • Bầu Chọn: +41/-14
  • Hận Đời Vô Đối
« Reply #39 on: 17 Tháng Một, 2011, 10:06:10 AM »
Hình như cái bạn hellocuocdoi chỉ vào đây chọc mọi người thôi thì phải? Là một fan thích Chế Linh nhưng lại thích những người của Fan TV. Nhưng lại chuyên đi chọc phá Fan TV ở nhiều nơi và bị ban nick. Ko hiểu cái đầu của bạn lớn tuổi rồi mà ko biết cách ăn nói à? Nếu thích cãi nhau mời mọi người chuyển đến topic khác nhé. Nhường lại cái này để cho bà con bàn về chuyện Off nhé!  :28

http://www.yeunhacvang.com/forums/index.php?topic=20015 <<< Mời 2 bà vào đấy mà cãi nhau nhé!  :21
« Last Edit: 17 Tháng Một, 2011, 10:11:13 AM by yeunhacvang.hn »

Offline thin

• Thành Viên
« Reply #40 on: 17 Tháng Một, 2011, 10:22:44 AM »
Ứ vào! Chọc cái gì mà chọc, mình làm gì có cái rì mà chọc? Tại bạn kia thưa với mình ở đây thì mình phải pót ở đây chứ bạn lại cứ đuổi mình đi đâu là sao? Bạn biết gì về mình mà đòi phân tích mình thích cái này lại thích cái kia? :6 Bạn biết ăn & nói thì tốt nhất hót với acmin move nó đi đâu thì múp nhé!

Hình như cái bạn hellocuocdoi chỉ vào đây chọc mọi người thôi thì phải? Là một fan thích Chế Linh nhưng lại thích những người của Fan TV. Nhưng lại chuyên đi chọc phá Fan TV ở nhiều nơi và bị ban nick. Ko hiểu cái đầu của bạn lớn tuổi rồi mà ko biết cách ăn nói à? Nếu thích cãi nhau mời mọi người chuyển đến topic khác nhé. Nhường lại cái này để cho bà con bàn về chuyện Off nhé!  :28

http://www.yeunhacvang.com/forums/index.php?topic=20015 <<< Mời 2 bà vào đấy mà cãi nhau nhé!  :21

Offline yeunhacvang_pt

• Thành Viên
« Reply #41 on: 17 Tháng Một, 2011, 10:26:41 AM »
Ô hay thế ra mình đã đắc tội lớn với chị Hương PT dồi! Gạch em chưa xếp đâu chị ạ, thế nhường chị nhé! Em ở nhà.
Đúng rồi! Duyên em không bằng chị, dắm em cũng không thơm bằng của chị! Chị vừa lòng rùi nhé! Không ai rỗi hơi nhưng cũng ối đứa vào ngửi ... của chị đấy ạ! Chị nổ to quá! Đời có nhiều việc phải làm, type phím trả lời chị thế này là tiêu khiển của em. :22

Chị đi hay ở nhà cũng chẳng ảnh hưởng gì đến tôi , với tôi dù có nhìn thấy chị thì cũng coi như bức tường trước mắt . Chị đừng dùng những từ thô tục như thế ở nơi ảo nhưng cũng nhiều cái thật này . Đừng đánh bóng mình bằng cách đi mỉa mai người khác . Cười người hôm trước , hôm sau người cười đấy chị ạ
Đây là Box TB , chị không lịch sự nổi thì cũng vì những người chị bảo là quen ở cái YNV này mà cố tí nhé
Thân !

Offline Tuấn_Htb®

• Thành Viên Tích Cực
  • Bầu Chọn: +48/-44
« Reply #42 on: 17 Tháng Một, 2011, 10:40:18 AM »
ở đây có mấy bài ca cổ hay quá cho xin link down đi các đồng chí ơi  :6 :6 :6
đúng là offline 2011 có khác  :14 :14 :14
    Hoa chỉ đẹp khi hoa vừa nở , Trăng yêu kiều chỉ đẹp lúc trăng non , Tình thơ ngây khi mộng ước chưa tàn , Đẹp là lúc nhớ nhau trong mộng tưởng !

Offline thin

• Thành Viên
« Reply #43 on: 17 Tháng Một, 2011, 10:48:17 AM »
Yên tâm đê chị, đối với em chỗ nào ở cái trang này cũng là YNV hết, trong Tán dóc em còn nói đc chuyện nghiêm túc nữa là Thông báo không cho em dỡn 1 tẹo à?! Căn bản là hôm nọ em thấy chị nhắc đến "bồn cầu" nên trí tưởng tượng của em nó phong phú thế đấy! Mà chị có vẻ hậm hực với chuyện người em quen nhỉ? Thấy cứ nhằn mãi. Hỏi lại chị lần nữa, có vấn đề gì không? lol
Mà chị đừng thân với em! Kính Chị!

Chị đi hay ở nhà cũng chẳng ảnh hưởng gì đến tôi , với tôi dù có nhìn thấy chị thì cũng coi như bức tường trước mắt . Chị đừng dùng những từ thô tục như thế ở nơi ảo nhưng cũng nhiều cái thật này . Đừng đánh bóng mình bằng cách đi mỉa mai người khác . Cười người hôm trước , hôm sau người cười đấy chị ạ
Đây là Box TB , chị không lịch sự nổi thì cũng vì những người chị bảo là quen ở cái YNV này mà cố tí nhé
Thân !

Offline Deleted

• Thành Viên Tích Cực
  • Bầu Chọn: +3/-35
« Reply #44 on: 17 Tháng Một, 2011, 10:50:34 AM »
Các bạn cho Thanh biết địa chỉ cuộc nhậu với nhé.