Author Topic: Thông báo: OFFLINE tổng kết năm Canh Dần  (Read 41772 times)

0 Members và 1 Khách đang xem chủ đề.

Offline Deleted

• Thành Viên Tích Cực
  • Bầu Chọn: +3/-35
Re: Thông báo: OFFLINE tổng kết năm Canh Dần
« Reply #75 on: 20 Tháng Một, 2011, 11:51:52 AM »
tóm lại là ăn uống ở đâu thế để tớ rủ mấy người bạn đến tham gia cho vui?

Offline a_______quoc

• Đã Bị Treo
  • Thành Viên Tích Cực
  • Bầu Chọn: +131/-102
  • mãi Duy Khánh, mãi Chế Linh. Mãi mãi nhạc vàng
« Reply #76 on: 20 Tháng Một, 2011, 02:17:28 PM »
Hà hà, có kẻ nhìn gà hóa cuốc, tên em trên máy tính còn đọc sai thì chắc tên anh trên chứng minh củng chẳng ra hồn gì nhỉ.
Hô hô,bám váy đàn bà à,cụm từ này đâu thích hợp ở đây nhỉ,ông anh ko nhớ chuyện bà Trưng,bà Triệu à,khi khởi nghiã có biết bao trai tráng theo dưới danh nghiã quân của các bà,vậy là bám váy đàn bà đó hả anh. Anh làm mất mặt nam giới quá.
<a href="http://www.nhaccuatui.com/l/sZ46PGDrk16o" target="_blank" class="new_win">http://www.nhaccuatui.com/l/sZ46PGDrk16o</a>
http://www.nhaccuatui.com/nghe?L=sZ46PGDrk16o =>DUYKHANH

Offline thin

• Thành Viên
  • Bầu Chọn: +0/-3
« Reply #77 on: 21 Tháng Một, 2011, 12:29:42 AM »
Ôi dào loại như em thiên hạ có mà đầy, xin tự giới thiệu với các anh chị và các bạn "Em, hiền nhứt trong các loại hiền" :15, sừng sỏ như chị ynv_pt ra ngoài xã hội mới gọi là bố đời chứ! Sống em chỉ biết yêu nhiều ghét ít, có dám khinh thường ai bao giờ đâu.

Chị có thả sức chụp, treo, đẽo, gọt cái gì em tuỳ thích, em xin nhận cả, nhưng em đang yên lành mạnh khoẻ mà chị dám đứng trước cửa nhà em rủa em mau chết thì tới hàng xóm nhà em cũng không tha cho chị.

Chị không vào YNV từ lâu thì có ảnh hưởng đến ai không? Chị định oai hùng với ai ở YNV? Hic ,chả cần biết chị nể mấy bố nào trên này mà em đã thấy chị cu-ồng đi-ên thế kia, nếu không nể ai thì chắc chị phải tự giật áo xé tóc ra ý nhỉ? Em đang tự hỏi không nhẽ đơn thuần chỉ là chị bức xúc em hay còn vì lý nào khác nữa không? Chỗ chị đã được thưởng Tết chưa chị? Bên em vẫn chưa thấy rì.

Thế chị không ọp nữa thì em lại ọp (em vô duyên, vô hạn, vô tình mờ + mất giây thần kinh xấu hổ nữa :15), khi trước em chỉ sợ vướng mắt chị thôi, giờ thì no vấn đề, chị kg đến có bùn thì đừng đổ lỗi cho em chị nhé, đó là lựa chọn của chị mà! :6

Thưa với anh Boy là với anh đánh chết đầu vẫn còn đít . Em chẳng muốn nói ra đâu nhưng đừng để mất nốt sự tôn trọng ít ỏi còn lại em dành cho anh . Đừng lấy suy nghĩ của mình mà nghĩ ai cũng thế , chẳng đáng mặt đàn ông tí nào anh ạ
@ Hương xít : Tôi nói rồi , với tôi sự hiện hữu của chị là vô nghĩa , có thấy chị thì tôi cũng như thấy bức tường trước mặt mà thôi . Vui thì đến chả vui thì đâu cần phải cố làm gì . Từ bé giờ tôi mới thấy  loại người như chị là lần đầu tiên đấy . Đừng cố đấm ăn xôi khi tôi đã nói thẳng là tôi khinh chị , khinh luôn cả những kẻ niệm nam mô , bụng 1 bồ dao găm  và những kẻ dám làm mà chẳng dám chịu

Bản lĩnh tôi có thừa đi chăng nữa thì cũng ko đấu nổi kiểu vô niêm sỉ như chị được . Tôi ko tự cào mặt rồi lại ăn vạ được chị ạ
Nói thẳng là nếu tôi ko vào YNV từ lâu , không vì nể mấy bác như TTT , SK , TP , TC , HVT thì tôi ko im lặng và nhường nhịn chị đâu . YNV bao lần có kẻ phá bĩnh nhưng đây là lần đầu tiên tôi thấy loại như chị , dẫu sao cũng cho tôi thấy rằng xã hội nhiều loại người lắm
"Không thể thắng được bọn ngu, vì chúng rất đông!" - Anbert Einstein

Offline Tram Tu Thieng

• Thành Viên Tích Cực
  • Bầu Chọn: +26/-35
  • Cũng tạm được
« Reply #78 on: 21 Tháng Một, 2011, 12:49:43 AM »
Cuộc bút chiến này có chiều hướng trầm trọng, đề nghị các thành phần tham gia không nên quá khích đi quá đà.
Thực ra trước đây YVN cũng đã có những cuộc chiến kinh thiên động địa trên này nhưng ngoài đời vẫn ok, mong lịch sử lặp lại.
Nghĩ mà thấy phục bọn đàn ông Ả-rập, 6,7 bà mà cứ gọi là răm rắp!
Đã đến lúc chú Lang phải vào dọn dẹp đi thôi.
Thương đời con cuốc lẻ đôi...

Offline yeunhacvang_pt

• Thành Viên
  • Bầu Chọn: +5/-21
  • Đành lòng sao anh , gieo sầu gieo tủi cho nhau
« Reply #79 on: 21 Tháng Một, 2011, 01:23:20 AM »
@ Mod Lang : Nhờ Mod đưa cái topic này lại đúng với nghĩa thông báo của nó . Xin lỗi tất cả những người mà em đã và đang tôn trọng , tuy ko muốn gây sự làm gì nhưng vốn ghét những kẻ sống 2 mặt . chơi được với nhau thì chơi , ko chơi được thì coi như xã giao qua đường mà thôi
@ hươngaxít : Tôi nói lại lần cuối cùng với chị , với tôi chị là vô hình nên chị chả cần phải khiêu khích làm gì . Tôi đã nói từ bé đây là lần đầu tiên tôi thấy 1 con người như chị , từ trước tới giờ tôi chẳng biết chị là ai , cũng chẳng va chạm lời qua tiếng lại gì với chị . Nếu chị thích gây sự mời chị ra YM tôi tiếp chị nhé . Tôi không muốn bản thân mình làm hỏng cuộc vui của người khác , những gì cần nói tôi đã nói hết . Miễn tiếp chuyện chị dù là 1 câu ở YNV này
ななれるほどわたしのあなたにたいするきもちはおおきくなります、(

Offline QuangLe.

• Thành Viên Tích Cực
  • Bầu Chọn: +13/-182
  • Thần Hành Thái Bảo - Thế Thiên Hành Lạc
« Reply #80 on: 21 Tháng Một, 2011, 02:48:30 AM »
Hương như thế là sai rồi. Thôi mọi người tiếp tục vào đăng ký nhỉ!
Nhất định ko ký! >"<

Offline Mắt Thánh

• Thành Viên
  • Bầu Chọn: +10/-214
« Reply #81 on: 21 Tháng Một, 2011, 02:51:40 AM »
Hương như thế là sai rồi. Cả lớp công nhận ko? Thôi mọi người tiếp tục vào đăng ký tiếp đi!

Offline anhtuandigital

• Thành Viên
  • Bầu Chọn: +1/-0
« Reply #82 on: 21 Tháng Một, 2011, 03:52:40 AM »
Bon chen.....đặt chén với đặt người vậy ko đặt gạch...ke..ke....ke....lâu quá rồi ko off nhạc vàng...

___________________________________________________________________________________

Offline a_______quoc

• Đã Bị Treo
  • Thành Viên Tích Cực
  • Bầu Chọn: +131/-102
  • mãi Duy Khánh, mãi Chế Linh. Mãi mãi nhạc vàng
« Reply #83 on: 21 Tháng Một, 2011, 05:16:39 AM »
Thế là ko đánh nữa à? Buồn hè? À,em ở xa nên muốn off nhưng ko off được,chúc mọi người vui vẻ.
<a href="http://www.nhaccuatui.com/l/sZ46PGDrk16o" target="_blank" class="new_win">http://www.nhaccuatui.com/l/sZ46PGDrk16o</a>
http://www.nhaccuatui.com/nghe?L=sZ46PGDrk16o =>DUYKHANH

Offline thuypn

• Thành Viên Tích Cực
  • Bầu Chọn: +41/-38
« Reply #84 on: 21 Tháng Một, 2011, 09:42:06 AM »
oài ,giờ mới bít.Hum nay thấy mắt giật liên tọc. Mình cũng làm phát đk ( nếu ko lạnh,có khi cho cả đại gia đình đi).
Mới đọc trang 1,2+6. Hình như a xít đang chiến đấu với hương tóp à.để mình xem lại từ 1==>6 rùi còm men nhé

Offline Tuấn_Htb®

• Thành Viên Tích Cực
  • Bầu Chọn: +48/-44
« Reply #85 on: 21 Tháng Một, 2011, 09:47:15 AM »
oài ,giờ mới bít.Hum nay thấy mắt giật liên tọc. Mình cũng làm phát đk ( nếu ko lạnh,có khi cho cả đại gia đình đi).
Mới đọc trang 1,2+6. Hình như a xít đang chiến đấu với hương tóp à.để mình xem lại từ 1==>6 rùi còm men nhé
chị thuypn cho em hỏi vài câu ạ ?
em đợi chị 10 năm rồi mới thấy chị xuất hiện , làm ơn về box chế linh cho em xin vài bài chế linh pre 75 đi ạ
năn nỉ chị thuypn đấy  :6 :6 :6
    Hoa chỉ đẹp khi hoa vừa nở , Trăng yêu kiều chỉ đẹp lúc trăng non , Tình thơ ngây khi mộng ước chưa tàn , Đẹp là lúc nhớ nhau trong mộng tưởng !

Offline thuypn

• Thành Viên Tích Cực
« Reply #86 on: 21 Tháng Một, 2011, 09:55:30 AM »
tóm lại là ăn uống ở đâu thế để tớ rủ mấy người bạn đến tham gia cho vui?
Địa điểm ở trang 1 mà bạn

Offline thuypn

• Thành Viên Tích Cực
« Reply #87 on: 21 Tháng Một, 2011, 09:58:15 AM »
chị thuypn cho em hỏi vài câu ạ ?
em đợi chị 10 năm rồi mới thấy chị xuất hiện , làm ơn về box chế linh cho em xin vài bài chế linh pre 75 đi ạ
năn nỉ chị thuypn đấy  :6 :6 :6
Thôi đi ấy ơi, tiếc quá tôi ko vào sớm để can 5 lít axít+ hương tóp. Chả hỉu a cay ở đâu vào đây chiến hay sao mà căng như dây đàn thía ko bít

Offline yeunhacvang_pt

• Thành Viên
  • Bầu Chọn: +5/-21
  • Đành lòng sao anh , gieo sầu gieo tủi cho nhau
« Reply #88 on: 21 Tháng Một, 2011, 10:22:49 AM »
Thôi đi ấy ơi, tiếc quá tôi ko vào sớm để can 5 lít axít+ hương tóp. Chả hỉu a cay ở đâu vào đây chiến hay sao mà căng như dây đàn thía ko bít

Lâu lắm mới thấy anh Thúy nhỉ , động lực nào khiến anh tái xuất giang hồ thế  :5
ななれるほどわたしのあなたにたいするきもちはおおきくなります、(

Offline Tuấn_Htb®

• Thành Viên Tích Cực
  • Bầu Chọn: +48/-44
« Reply #89 on: 21 Tháng Một, 2011, 08:42:22 PM »
Chị thúy khó tính quá ? Làm mob ở box Chế linh mà kẹo quá mới mở miệng xin vài bài mà ( Thôi đi ấy ơi ) :6
    Hoa chỉ đẹp khi hoa vừa nở , Trăng yêu kiều chỉ đẹp lúc trăng non , Tình thơ ngây khi mộng ước chưa tàn , Đẹp là lúc nhớ nhau trong mộng tưởng !