Author Topic: Yêu Cầu và Chia Sẻ Nhạc Tuấn Vũ (#9)  (Read 176299 times)

0 Members và 1 Khách đang xem chủ đề.

Offline Cao thủ

• Thành Viên
  • Bầu Chọn: +18/-15
Re: Yêu Cầu và Chia Sẻ Nhạc Tuấn Vũ (#9)
« Reply #45 on: 30 Tháng Bảy, 2011, 01:03:00 PM »
:27 :27 :27Ở topic yêu cầu và chia sẻ nhạc Tuấn Vũ mới chốt hạ gần đây mình có hỏi xin bác TV_FAN - bậc tiền bối của diễn đàn này bài này bản WAV nhưng bác có trả lời là chỉ có video của TT Mây. Nếu Cao thủ thực sự là Cao thủ thì cho anh em thưởng ngoạn bài mà bác lăng xê là "đặc biệt lắm đó" xem thực hư nó như thế nào. Liệu có phải "giả cầy" không :6 :6 :6. Thêm nữa bác bày đặt làm gì pass cho rách việc. Nếu bác cho riêng bác A, B,C gì đó thì bác cứ gửi tin nhắn cho người đó là OK. Đệ nghĩ và đệ đã đang và sẽ làm là: Nếu mình có bài Đại ca hát mà anh em xin là minh cho luôn chẳng cần điều kiện cái quái gì. Cho có mất gì đâu nhỉ  :27 :27 :27 :27. Có phải như một cô gái quá dễ dãi cho cái,.... với đàn ông đâu :6 :6 :6 :6 :6 :14 :14 :14 :14

Em tham gia diễn đàn này đã 5 năm rồi, em cũng có trách nhiệm duy trì hoạt động của box Tuấn Vũ. Nếu ai cũng có hết rồi thì liệu box Tuấn Vũ này sẽ đi đến đâu? Cao thủ trên này nhiều vô số. TV_FAN cũng chỉ nằm 1 trong số tứ trụ thôi. Thích demo  thì demo  thôi

Ngẫu hứng lý qua cầu Ver 1 Solo - Hollywood night (Demo) => http://www.megaupload.com/?d=NM44A3TA

Offline người mới

• Người Mới
  • *
  • Bầu Chọn: +0/-8
« Reply #46 on: 30 Tháng Bảy, 2011, 01:18:58 PM »
Bác nào biết bài #2 của CD mới này DK đã hát ở 3 CD Tuấn Trinh Pro phát hành dạo trước chưa, tính down dzia mà ngại trúng mấy bài khác phí NET lắm
Có EAE nào nghe rồi cho đôi nhời về cách hoà âm và hơi hám ra seo...

@ Teacher K thik wave bài NHLQC thì down nguyên con VIDEO Hồ wuốt night về thì có wave alpha nghe mờ mờ...

Offline Cao thủ

• Thành Viên
  • Bầu Chọn: +18/-15
« Reply #47 on: 30 Tháng Bảy, 2011, 01:19:16 PM »
Bác nào biết bài #2 của CD mới này DK đã hát ở 3 CD Tuấn Trinh Pro phát hành dạo trước chưa, tính down dzia mà ngại trúng mấy bài khác phí NET lắm
Có EAE nào nghe rồi cho đôi nhời về cách quà âm và hơi hám ra seo...

@ Teacher K thik wave bài NHLQC thì down nguyên con VIDEO Hồ wuốt night về thì có wave alpha

Tớ có vinh dự được nói chuyện với chủ nhân album đó và kết quả bài số 2 đó và các bài khác là nhặt lại ở 3CD Tuấn Trinh. Thân!

Offline người mới

• Người Mới
  • *
  • Bầu Chọn: +0/-8
« Reply #48 on: 30 Tháng Bảy, 2011, 01:25:34 PM »
Tớ có vinh dự được nói chuyện với chủ nhân album đó và kết quả bài số 2 đó và các bài khác là nhặt lại ở 3CD Tuấn Trinh. Thân!
oh vậy à! chắc bài đó nằm trong CD chuyện ấy 0 M hỉ
đã duyệt wa 3 cd kia dzồi không có gì ấn tượng nên wên
Thank kù sờ Cao Thủ....
;)

Offline LÃNG TỬ

• Thành Viên Tích Cực
  • Bầu Chọn: +214/-200
  • Tôi lắng nghe, tôi lắng nghe..Tổ quốc gọi tên mình
« Reply #49 on: 31 Tháng Bảy, 2011, 05:06:22 AM »
Đóng góp của Việt Khoa quả là đáng trân trọng   :7

Nhẹ vuốt mái tóc bồng
  Ngước nhìn bầu trời cao ôi mênh mang...

Offline Rồngthiêng67

• Sr. Member
  • Bầu Chọn: +3/-5
  • Ca sỹ TUẤN VŨ - Trăm mến ngàn thương !
« Reply #50 on: 31 Tháng Bảy, 2011, 06:05:55 AM »
:6 :6 :6 Mình có góp ý với bác VK: Công nhận bác rất nhiệt tình, nhưng hình như cần đầu tư sâu hơn chút nữa và có hệ thống hơn thì việc bác làm mới có ích. Đầu tư sâu hơn nghĩa là bác cần có kiến thức 1 chút về list nhạc đã đưa ra và cần đưa chính xác version trong list (bác nhầm nhiều lắm, cả tên ca sĩ và version, ví dụ bài Cảm ơn). Có hệ thống hơn nghĩa là chia sẻ "wav wav hẳn, không không hẳn", bác chơi vừa wav vừa mp3, nhìn nó cứ lộn xộn quá. :6 :6 :6
Hơn nữa cần tư duy một chút, vì sao phải có Topic này "Yêu cầu và chia sẻ nhạc". Có nghĩa là chia sẻ nhạc theo yêu cầu, ai thiếu thì yêu cầu rồi người khác có thích cho thì chia sẻ. Như vậy mới là cho được thứ người ta cần và quan trọng hơn là topic này còn có cơ hội tồn tại được. Giờ bác cứ đùn lên cả đống (mà hầu hết anh em đã có rồi) thì không khác gì 1 ông chủ quán ăn hiếu khách bày la liệt món ăn cho các quý khách đã no nê rồi => chả mấy ai gắp thức ăn bác mời. Nếu có ăn mày đi qua thì nó cũng chả cần xin, cứ thế bốc mà chiến. Cụ thể ở đây là chả có mấy ai download nhạc của bác, chỉ tổ cho mấy chú tàu ngầm vào xơi no nê, xong chẳng bao giờ cần đi ăn mày nữa => topic này đóng cửa.  :6 :6 :6
Nếu đã không nắm được list, tốt nhất bác đưa ra list made in Việt Khoa, như thế bà con đỡ phải nuốt nhầm  :6 :6 :6
« Last Edit: 31 Tháng Bảy, 2011, 06:07:48 AM by Rồngthiêng67 »
Còn tuyệt vời nào hơn khi được đắm mình trong một không gian đầy nhạc và giọng ca mật ngọt của ca sỹ TUẤN VŨ...
YM: anhgiaihanoi1976
DĐ: 0976.585.264

Offline FASTFOOD

• Sr. Member
  • Bầu Chọn: +1/-17
« Reply #51 on: 31 Tháng Bảy, 2011, 12:01:41 PM »
Mình ủng hộ ý kiến của bác Rồng76, bác Khoa nên tiếp thu! Còn khi nào ai có yêu cầu bài gì, bác cứ nhiệt tình chia sẻ, topic này rất cần những nguời nhiệt tình như bác!
« Last Edit: 31 Tháng Bảy, 2011, 12:05:15 PM by fastfood »
"Trời dành cho anh một con dốc lớn, để lăn hết cuộc đời vào đáy sâu vực thẳm đau thương..."

Offline thangloi248

• Thành Viên Tích Cực
  • Bầu Chọn: +1/-19
« Reply #52 on: 31 Tháng Bảy, 2011, 12:28:14 PM »
Hím à? :5
Ok bác, ngày mai bác vào nhận hàng nhá.
Bác ơi em chờ mãi mà không thấy hàng đâu.

Offline heodat

• Thành Viên Tích Cực
  • Bầu Chọn: +20/-30
« Reply #53 on: 31 Tháng Bảy, 2011, 12:30:52 PM »
Các Bác cho Em xin bài Nẻo đường kỷ niệm Tuấn Vũ Hương Lan. Em xin cảm ơn trước ạ!
Hải phòng Thành phố Mến yêu!

Offline việt khoa

• Thành Viên Tích Cực
  • Bầu Chọn: +41/-84
« Reply #54 on: 31 Tháng Bảy, 2011, 01:14:31 PM »
Các Bác cho Em xin bài Nẻo đường kỷ niệm Tuấn Vũ Hương Lan. Em xin cảm ơn trước ạ!
Tặng heodat này Nẻo đường kỷ niệm Tuấn Vũ - Hương Lan(mp3 320kpbs):http://www.mediafire.com/?wg5oeqt3amej14y

Offline Chim đa đa

• Jr. Member
  • **
  • Bầu Chọn: +0/-7
  • TRẢ LẠI TÊN CHO EM T_T
« Reply #55 on: 31 Tháng Bảy, 2011, 03:36:07 PM »
Tặng heodat này Nẻo đường kỷ niệm Tuấn Vũ - Hương Lan(mp3 320kpbs):http://www.mediafire.com/?wg5oeqt3amej14y
Tôi thấy bác Rôngthiến76 nói đúng đó. Bác rôngthiến76 quả đúng là fan Tuấn Vũ thiệt. Đành rằng việc bác up toàn nhạc wây chưa chắc phải vì mục đích thả con cá rô, bắt con cá hồng [ ;D ] , nhưng có lẽ tấm lòng thảo của bác đặt chưa đúng hoàn cảnh cho lắm. Vì nếu muốn để topic chia sẻ nhạc vận hành sôi nổi theo quy tắc cung cầu như một khu chợ sầm uất chẳng hạn, thì các bác ko thể lôi hết thực phẩm trong kho ra đổ đống trước quầy, cắm biển " Cứ Múc" rồi vào trong chổng r@i' nằm ngủ  ;D . Như vậy thì anh em giang hồ sẽ kéo đến cướp hàng cũng đông thật đấy, nhưng chỉ sau 15 phút là chợ trống không và mọi người cũng té hết. Sẽ ko còn cảnh tấp nập người mua kẻ bán nữa đúng ko nào.

Ai có nhu cầu bài nào thì xin xỏ, và ai có thì sẽ cho. Như vậy thì sẽ thiệt là sôi nổi và chuyên nghiệp. he he!

Nhân đây yêu cầu bác Rôngthiến67 và đề nghị bác Việt khoa phệt cho đệ xin Ngẫu hứng lý qua cầu ver3, 4, 5 và Hai mùa Mưa ver2 + song ca.
 Way nha bác. Thank thầy giáo  :6
Con mèo thích chí: meo meo...!
Chị em thích chí thường kêu: Oh...zhe..e...e`...!!

Offline 24 giờ phép

• Jr. Member
  • **
  • Bầu Chọn: +1/-2
« Reply #56 on: 31 Tháng Bảy, 2011, 09:22:08 PM »
Tôi thấy bác Rôngthiến76 nói đúng đó. Bác rôngthiến76 quả đúng là fan Tuấn Vũ thiệt. Đành rằng việc bác up toàn nhạc wây chưa chắc phải vì mục đích thả con cá rô, bắt con cá hồng [ ;D ] , nhưng có lẽ tấm lòng thảo của bác đặt chưa đúng hoàn cảnh cho lắm. Vì nếu muốn để topic chia sẻ nhạc vận hành sôi nổi theo quy tắc cung cầu như một khu chợ sầm uất chẳng hạn, thì các bác ko thể lôi hết thực phẩm trong kho ra đổ đống trước quầy, cắm biển " Cứ Múc" rồi vào trong chổng r@i' nằm ngủ  ;D . Như vậy thì anh em giang hồ sẽ kéo đến cướp hàng cũng đông thật đấy, nhưng chỉ sau 15 phút là chợ trống không và mọi người cũng té hết. Sẽ ko còn cảnh tấp nập người mua kẻ bán nữa đúng ko nào.

Ai có nhu cầu bài nào thì xin xỏ, và ai có thì sẽ cho. Như vậy thì sẽ thiệt là sôi nổi và chuyên nghiệp. he he!

Nhân đây yêu cầu bác Rôngthiến67 và đề nghị bác Việt khoa phệt cho đệ xin Ngẫu hứng lý qua cầu ver3, 4, 5 và Hai mùa Mưa ver2 + song ca.
 Way nha bác. Thank thầy giáo  :6

Nhưng cái cảnh người mua gọi mua hàng đến khản cả cổ còn người bán thì vẫn nằm chổng d@i ngủ thì thà cứ đổ đống hàng ra giữa chợ cho xong
ở đây cũng không phải chợ mà là chỗ chơi. chỗ chơi đẹp, hay như Đ@ Sơn thì ai chỉ thích đến dù vẫn là hàng năm ngoái
« Last Edit: 31 Tháng Bảy, 2011, 09:28:31 PM by 24 giờ phép »

Offline heodat

• Thành Viên Tích Cực
  • Bầu Chọn: +20/-30
« Reply #57 on: 31 Tháng Bảy, 2011, 10:10:14 PM »
Bài này Em tìm mãi giờ mới thấy. Cảm ơn Anh!
Hải phòng Thành phố Mến yêu!

Offline Chim đa đa

• Jr. Member
  • **
  • Bầu Chọn: +0/-7
  • TRẢ LẠI TÊN CHO EM T_T
« Reply #58 on: 01 Tháng Tám, 2011, 03:38:04 AM »
Nhưng cái cảnh người mua gọi mua hàng đến khản cả cổ còn người bán thì vẫn nằm chổng d@i ngủ thì thà cứ đổ đống hàng ra giữa chợ cho xong
ở đây cũng không phải chợ mà là chỗ chơi. chỗ chơi đẹp, hay như Đ@ Sơn thì ai chỉ thích đến dù vẫn là hàng năm ngoái
Ấy chết, từ "chợ" chỉ là một cách ví von về nguyên tắc cung cầu. Có cầu thì mới có cung, mới có sự trao đổi, mới tấp nập, mới phát triển, như quy luật của vũ trụ vậy. Chứ bác lại hiểu theo nghĩa thô thiển thế thì bỏ mẹ. Nếu hiểu theo nghĩa đen thế thì anh em ở đây ai muốn bài gì thì phải trả tiền bài đấy chắc?

Đảm bảo nếu có người vào xin đoàng hoàng tử tế, 10 ông chổng r@í ngủ thì cũng ít nhất phải có 1 ông đáp ứng yêu cầu nếu yêu cầu ko quá hão huyền. Chứ còn thích đổ đống ra rồi chổng r@í ngủ thì đương nhiên sẽ ko có sự trao đổi về giao tiếp qua lại. Ai thích lấy cứ việc vào lấy rồi đi, chẳng ai nói với ai câu nào. Thế thì post hết link của 1500 bài lên đây rồi khoá topic lại cho nhanh. Ai thích vào đao thì đao. Ko còn ý nghĩa Yêu cầu và chia sẻ nhạc cũng như chia sẻ thông tin bài nhạc của topic.

Tuy cũng chẳng bất mãn gì lắm với việc up nhạc của thầy Khoa ( kể cả khi up vì mục đích gì đi chăng nữa  :5 ) nhưng vẫn thấy nó có chút ngồ ngộ vì up bài như vậy ko phù hợp lắm với tiêu chí của tiêu đề topic dù ko vi phạm gì. he he! Nếu như thầy Khoa mở riêng môt topic show hết hàng mình có để chia sẻ cho anh em nào cần đó lại là một vấn đề khác, nói chung cũng đáng để biểu dương. Thầy Khoa nhể! he he!

Em yêu cầu rồi, chả thấy Rôngthiến67 với thầy Khoa đáp ứng cho em. Bực lên, em lại mò mẫm vào đống của thày Khoa em tìm đây!  :30
Con mèo thích chí: meo meo...!
Chị em thích chí thường kêu: Oh...zhe..e...e`...!!

Offline Rồngthiêng67

• Sr. Member
  • Bầu Chọn: +3/-5
  • Ca sỹ TUẤN VŨ - Trăm mến ngàn thương !
« Reply #59 on: 01 Tháng Tám, 2011, 03:56:11 AM »
Chào trym nợn, he, nick đáng yêu ghia cơ. :14
Từ từ thầy K sẽ đáp ứng, mới hết vần D và Đ, nợn chịu khó chờ đến phần N đã nhé  :5
Còn tuyệt vời nào hơn khi được đắm mình trong một không gian đầy nhạc và giọng ca mật ngọt của ca sỹ TUẤN VŨ...
YM: anhgiaihanoi1976
DĐ: 0976.585.264