Poll

ket ban phuong xa

ket ban
0 (0%)
timbanmoi
2 (100%)

Total Members Voted: 2

Bình chọn khóa lại: 27 Tháng Bảy, 2006, 10:58:59 PM

Author Topic: ket ban phuong xa  (Read 2471 times)

0 Members và 1 Khách đang xem chủ đề.

Offline hoacualinh0211

• Người Mới
  • *
  • Bầu Chọn: +0/-0
    • View Profile
ket ban phuong xa
« on: 27 Tháng Bảy, 2006, 10:58:59 PM »

Chào các bạn mình là một người linh rất yêu thích nhạc vàng, bởi vì mình ít có thời gian nên chuyện tình cảm cũng buồn lắm, rất mong rằng quẩtng web này mình co thể tìm thấy người bạn cùng chung sở thích để tâm sự chia sẻ,mỗi khi buồn minh nghe nạch vang lai thấy rất vui, nhạc vàng đã đem lại cho mình những niềm vui riêng. nhạc vàng rất đầm ấm tình cảm, nhẹ nhàng ma lại duyên dáng, mặn nồng mà không phô trương, mình rất thích, mọi chi tiết chi gửi về cho mình theo đia chỉ là: hoacualinh0211 hoặc: NGUYỄN VĂN TUẤN HT: 3AB-88 LẠNG GIANG - BẮc GIANG. mình đanh chờ tin của các ban. chao thân ái và cảm ơn nhiều. :oops:
hao cac ban toi rat vui khi ngoi nghe nhac vang vi toi thay nhac vang ra thay, rat nhe nhang dam tham ma lai duyen dang tinh cam man nong ma khong pho truong, mong lam quen cung cac ban nick cua toila: hoacualinh0211

Offline Che Tom

• Thành Viên Tích Cực
  • Bầu Chọn: +1/-16
    • View Profile
ket ban phuong xa
« Reply #1 on: 27 Tháng Bảy, 2006, 11:23:04 PM »
Thời buổi loạn lạc như thế này mà vẫn còn những người tâm huyết như bạn thật đáng trân trọng biết bao
Hoan nghênh bạn đến với diễn đàn Yêu nhạc vàng, hy vọng bạn sẽ thấy vui khi sinh hoạt ở đây
Không nên đánh phụ nữ dù chỉ bằng một nhành hoa
Mà phải dùng khăn mùi xoa ... bọc thêm viên gạch

Offline nhactrelaso1

• Thành Viên
    • View Profile
ket ban phuong xa
« Reply #2 on: 27 Tháng Bảy, 2006, 11:37:58 PM »
...
ahahahaha
hohohohoho
hihihihihihihi
hehehehehe

Offline Tran dinh The

• Thành Viên Tích Cực
  • Bầu Chọn: +1/-14
    • View Profile
ket ban phuong xa
« Reply #3 on: 28 Tháng Bảy, 2006, 11:43:22 AM »
...

Offline Tran dinh The

• Thành Viên Tích Cực
    • View Profile
Re: ket ban phuong xa
« Reply #4 on: 28 Tháng Bảy, 2006, 11:45:10 AM »
Quote from: "hoacualinh0211"

Chào các bạn mình là một người linh rất yêu thích nhạc vàng, bởi vì mình ít có thời gian nên chuyện tình cảm cũng buồn lắm, rất mong rằng quẩtng web này mình co thể tìm thấy người bạn cùng chung sở thích để tâm sự chia sẻ,mỗi khi buồn minh nghe nạch vang lai thấy rất vui, nhạc vàng đã đem lại cho mình những niềm vui riêng. nhạc vàng rất đầm ấm tình cảm, nhẹ nhàng ma lại duyên dáng, mặn nồng mà không phô trương, mình rất thích, mọi chi tiết chi gửi về cho mình theo đia chỉ là: hoacualinh0211 hoặc: NGUYỄN VĂN TUẤN HT: 3AB-88 LẠNG GIANG - BẮc GIANG. mình đanh chờ tin của các ban. chao thân ái và cảm ơn nhiều. :oops:

Chắc lính Sư 325 ,  Quân Đoàn 2 ,  Phải không bạn ?  :D

Offline thangchotyphoon

• Thành Viên
    • View Profile
ket ban phuong xa
« Reply #5 on: 28 Tháng Bảy, 2006, 03:22:46 PM »
[...
hằng chó Thế trông mày Điên Thế
Cái mặt mày lỗ đít xịt hơi
Mẹ mày là loại dở hơi
Đêm mày vừa chat vừa "chơi" luôn bà (ấy)

Offline hoacualinh0211

• Người Mới
  • *
    • View Profile
Re: ket ban phuong xa
« Reply #6 on: 18 Tháng Tám, 2006, 10:50:15 PM »
Quote from: "Hoa Kho Tam"
Quote from: "hoacualinh0211"

Chàp bạn !
Bạn là lính cụ Hồ, bạn nghe nhạc vàng chắc là khó lắm!
Vì yeunhacvang.com trước năm 1975 hát về Lính VNCH, cho dù nhạc vàng nhưng tất cả gián tiếp hay trực tiếp đếu có nhắc đến Lính, các nhạc sỉ đều ở miền nam VN, họ ít nhiều gì cũng cãm tình với lính VNCH. Hân hạnh được làm quen với bạn  "hoa của lính" (chắc là lính bộ đội cụ Hồ chứ không phải là Hoa của Lính VNCH?) Còn tôi là hoa biển, hoa trinh nữ, hoa mưòi giờ, hoa Tigôn, hoa thời loạn, hoa tím pense', cánh hoa dù .. :D
"Có một loài hoa hay dỗi hờn (là) loài hoa biết khóc khi biệt ly, thường hay nhớ về ..."
Một loài hoa không vỡ, đó là loài hoa nở trong tỉnh yêu ..
 :D

Chào bạn hoakhotam mình rất vui khi đọc được những dòng tâm sự của bạn dành cho mình vậy mình làm bạn của nhau được không bạn, bạn có thể cho mình biết đôi nét về bạn được không?minh rất yêu thích các loài hoa nữa đó đặc biệt là sim tím va hoa mười giờ nữa
hao cac ban toi rat vui khi ngoi nghe nhac vang vi toi thay nhac vang ra thay, rat nhe nhang dam tham ma lai duyen dang tinh cam man nong ma khong pho truong, mong lam quen cung cac ban nick cua toila: hoacualinh0211

Offline Tran dinh The

• Thành Viên Tích Cực
    • View Profile
ket ban phuong xa
« Reply #7 on: 18 Tháng Tám, 2006, 11:08:12 PM »
:lol: