Author Topic: AI THÍCH TIẾNG HÁT QUANG LÊ VÀ MUỐN THÀNH LẬP BOX QUANG LÊ XIN ĐĂNG KÝ  (Read 49720 times)

0 Members và 1 Khách đang xem chủ đề.

Offline huuhieu

• Thành Viên Tích Cực
  • Bầu Chọn: +21/-17
Re: AI THÍCH TIẾNG HÁT QUANG LÊ VÀ MUỐN THÀNH LẬP BOX QUANG LÊ XIN ĐĂNG KÝ
« Reply #120 on: 14 Tháng Mười Một, 2007, 07:50:58 AM »
huuhieu  mời các thành viên đăng ký lập box quang lê chỉ muốn cho diễn đàn này thêm phần sôi động và có nhiều tin tức về quang lê hơn có thể chia sẻ cùng nhau .còn việc huuhieu có thề là mox của box này hay không thì huuhieu cảm ơn mọi người đã ủng hộ .nhưng không biết là mình có thể đảm đương được hay không ? cái đó mong mọi người hãy thường xuyên tham gia và post bài ;lên để cho box quang lê sánh kịp với các box khác cho bằng anh bằng chị . huuhieu có thể mời thêm một người quản lý mox nữa ( ngoài hau_jimmii_hn191 & huuhieu ) được không đó là mrpham ông ấy cũng tích cực post nhiếu bài nói về quang lê có thêm ông này nữa chắc là việc quản box quang lê sẽ vững chắc hơn 
cảm ơn mọi người đã tán thành việc thành lập thêm một box mới quang lê mong được sự giúp đỡ của mọi người

đời trai như cánh chim phiêu bạt

Offline huuhieu

• Thành Viên Tích Cực
  • Bầu Chọn: +21/-17
« Reply #121 on: 14 Tháng Mười Một, 2007, 08:11:29 AM »
Tài sản thì chắc là đủ thôi (QL hát tất cả là 90 bài) nhưng quan trọng hơn là mở box ra "chia sẻ" nhạc chẳng được bao lâu thì hết nhạc để "xẻ chia". Lúc đó thì các fan trong box QL ca bài "Tựa cảnh bèo trôi";D ;D ;D
cũng không hẳn thế đâu doimatnguoixu ạh . ngoài việc post nhạc ra còn có các trang về thông tin rồi cảm nhận chia sẻ giọng hát .... quang lê mới chỉ có nổi lên trong làng nhạc vàng mới 3 năm gần đây nên việc có nhiều bài như những ca sĩ khác ( tuấn vũ duy khành trường vũ chế linh ... ) là không thể bằng nhưng trong tương lai gần đây biết đâu quang lê lại có thể tiếp nối những cây đại thụ đó theo thơi gian . mong sao trong tương lai quang lê sẽ chiếm được cảm tình của khán giả

đời trai như cánh chim phiêu bạt

masterall1211

• Guest
« Reply #122 on: 14 Tháng Mười Một, 2007, 08:34:51 AM »
ơ, bác Admin lại đi rong chơi nơi nào thế nhỉ ;D. Box Quang Lê đủ điều kiện thành lập rồi này! ;D ;D ;D

Offline ball

• Thành Viên Tích Cực
  • Bầu Chọn: +97/-2075
« Reply #123 on: 14 Tháng Mười Một, 2007, 08:35:34 AM »
Cả nhà yên tâm đi. Sẽ không thiếu việc cho các Mod anh Lê làm. Vì ngoài việc chia sẻ nhạc ra sẽ còn có cả một công việc nặng nề nữa mà chú huuhieu sẽ phải thường xuyên làm, đó là nhặt nhạnh và quét dọn Spam. Hi vọng là dựa vào uy tín của Box Tuấn Vũ thì tình hình sẽ khả quan hơn trước!  :D :D :D

Offline ball

• Thành Viên Tích Cực
« Reply #124 on: 14 Tháng Mười Một, 2007, 08:37:00 AM »
Chú Hiếu lên mod rồi nhớ cho anh một miếng đất để anh mở cái phòng mạch riêng ở đây nhá!!  :D :D

Offline suong trang mien que ngoai

• Người Mới
  • *
  • Bầu Chọn: +0/-0
« Reply #125 on: 14 Tháng Mười Một, 2007, 10:55:32 AM »
vậy là chuẩn bị có một box mới cho các fan nghe nhạc rồi . không biết là nó hoạt động có trôi chảy như các box đại gia không nhỉ ? hiiiii . không biết admin sao không thấy đâu nhỉ bác admin ơi cho cái box quanglê này lên đi chứ mox cũng đủ rồi . tui thấy ông  hau_jimmii_hn191 và ông huuhieu có nhiều người đống ý , chắc là 2 ông này quản cái box này . cố gắng lên nhé các chứ tui muốn nghe nhạc quang lê lắm rồi
« Last Edit: 14 Tháng Mười Một, 2007, 10:59:33 AM by suong trang mien que ngoai »
chiếc áo nâu cả một đời khâu vá
đêm công đồn anh để lại cho con.

Offline Mr Pham

• Thành Viên Tích Cực
  • Bầu Chọn: +26/-43
  • Xin đừng hỏi tôi tại sao tôi hay hát nhạc buồn!
« Reply #126 on: 14 Tháng Mười Một, 2007, 11:12:44 AM »
Cho em thắc mắc tý ,hau_jimmii_hn191 là ai nhỉ,ko biết có phải là fan ruột của Quang Lê hay ko,em thấy ông ta nghiện ông Tuấn VŨ hơn,ko biết làm Mod rồi thế nào đây,tiếc quá em chỉ mong Nhiếp Phong trở lại!

doimatnguoixua

• Guest
« Reply #127 on: 14 Tháng Mười Một, 2007, 11:30:14 AM »
Cho em thắc mắc tý ,hau_jimmii_hn191 là ai nhỉ,ko biết có phải là fan ruột của Quang Lê hay ko,em thấy ông ta nghiện ông Tuấn VŨ hơn,ko biết làm Mod rồi thế nào đây,tiếc quá em chỉ mong Nhiếp Phong trở lại!
Chú mrpham nghi ngờ khả năng của anh Hậu thé là ko được đâu nhá! Hai mod box Ngọc Lan cũng là fan ruột của Tuấn Vũ đấy....nói chung một người có thể yêu thích vài ca sĩ với mức độ tương đương nhau mà.

• Người Mới
  • *
« Reply #128 on: 14 Tháng Mười Một, 2007, 12:07:23 PM »
ông mrpham ạh cứ để cho ông hậu va ông hieu làm mod đi rồi   sau này các ông đó sẽ quản lý tốt thôi . ông yên tâm đi . thế nhé

• Người Mới
  • *
« Reply #129 on: 14 Tháng Mười Một, 2007, 12:10:41 PM »
 làm mod của box ngoài việc mình là fan của ai 1 người 2 người ... còn có lý do người đó có tinh thần tích  cực chăm sóc cho box đó hoạt động được tốt có nhiều người tham gia là được . tui vừa mới tiếp xúc với ông ấy có mấy ngày nay thấy ông hau cũng thích tiếng hát quang lê đó .vả lại ông ấy dày dặn kinh nghiệm về vi tính . thế nhé

Offline ball

• Thành Viên Tích Cực
« Reply #130 on: 14 Tháng Mười Một, 2007, 12:20:30 PM »
Nên để cả đ/c mrpham làm mod nữa cũng được. Thời gian vừa rồi fan Quang Lê chỉ thấy có mỗi huuhieu với mrpham là có mặt thường xuyên trên diễn đàn và theo đuổi lý tưởng một cách đáng cảm động  :'( . tôi bầu cử nốt mrpham một vé nữa  ;)

Offline Mr Pham

• Thành Viên Tích Cực
« Reply #131 on: 15 Tháng Mười Một, 2007, 12:49:11 AM »
Em nghĩ phải thực sự yêu ca sĩ thì mới có nhiều bài viết hay,mới chịu khó tìm thông tin về ca sỹ.Một người từ khi bọn tôi kêu gọi lập box cho Quang Lê thì ko biết đang ở đâu ,cũng chẳng có một bài viết nào về Quang Lê cả,giờ mà quản lý box các bác thấy sao chứ em thấy ko ổn lắm,em nói khách quan đấy.

doimatnguoixua

• Guest
« Reply #132 on: 15 Tháng Mười Một, 2007, 12:55:05 AM »
Em nghĩ phải thực sự yêu ca sĩ thì mới có nhiều bài viết hay,mới chịu khó tìm thông tin về ca sỹ.Một người từ khi bọn tôi kêu gọi lập box cho Quang Lê thì ko biết đang ở đâu ,cũng chẳng có một bài viết nào về Quang Lê cả,giờ mà quản lý box các bác thấy sao chứ em thấy ko ổn lắm,em nói khách quan đấy.
Tay này chắc vẫn đang nghi ngờ "tư cách" của đồng chí H... đây mà. >:( Có lẽ đồng chí H... nên rút lui thì hơn cho bọn này tự quản lý box của chúng.  ;D ;D

Offline Mr Pham

• Thành Viên Tích Cực
« Reply #133 on: 15 Tháng Mười Một, 2007, 01:00:51 AM »
Tay này chắc vẫn đang nghi ngờ "tư cách" của đồng chí H... đây mà. >:( Có lẽ đồng chí H... nên rút lui thì hơn cho bọn này tự quản lý box của chúng.  ;D ;D
Ý em ko phải thế,em ủng hộ hau_jimmii_hn191 ,em nói thế hy vọng hau_jimmii_hn191 bớt chút thời gian ở nên kia để lo lắng cho QL thôi??

Offline ball

• Thành Viên Tích Cực
« Reply #134 on: 15 Tháng Mười Một, 2007, 01:10:49 AM »
Ý em ko phải thế,em ủng hộ hau_jimmii_hn191 ,em nói thế hy vọng hau_jimmii_hn191 bớt chút thời gian ở nên kia để lo lắng cho QL thôi??
Ha ha! Chứ không phải vì là đ/c mod nghi ngờ Hậu jin jin được tổ chức fan Tuấn Vũ cài vào đây làm gián điệp chứ??? :D .Thôi, có box lại được làm mót thế là sướng rồi, đừng lăn tăn gì nữa ông ẻm. Hai chú chuẩn bị ra Hà nội tổ chức một trận hoành tráng để ra mắt và cảm ơn bọn anh đi.  :D