Author Topic: Nơi HỎI ĐÁP và ĐÀM ĐẠO Cho Fan  (Read 151891 times)

0 Members và 1 Khách đang xem chủ đề.

Offline thanhtrung yb

• Thành Viên
  • Bầu Chọn: +1/-5
  • TUẤN VŨ-NGỌCLAN
Re: Nơi Làm Quen & Tán Dóc Cho Fan
« Reply #135 on: 20 Tháng Mười Một, 2007, 02:11:56 AM »
Đề nghị chú mrpham thay cái chữ ký khác đi  >:( (anh đóng góp chân thành đấy) nhìn không đẹp, rất ngốn diện tích hơn nữa mạng dạo này rất chậm, mấy cái hình chữ ký của chú làm a chờ mãi mới xem được.
Nếu mún để hình chữ ký QL cũng ko sao nhưng để ảnh nhỏ thôi.

Đúng! mrpham thu nhỏ lại ảnh trong chữ ký đi ai lại để to thô lố thế. Làm anh bỗng liên tưởng: Chú là nhi đồng được cái ô-tô nhựa mang khoe cả xóm

Offline Mr Pham

• Moderator
  • Thành Viên Tích Cực
  • Bầu Chọn: +26/-43
  • Xin đừng hỏi tôi tại sao tôi hay hát nhạc buồn!
« Reply #136 on: 20 Tháng Mười Một, 2007, 02:13:10 AM »
Các bác nói thế nào cũng được, em hiểu rõ mục đích của mình vào diễn đàn là để chia sẽ tình yêu của mình và gặp gỡ làm quen với những người có cùng sở thích.Em đang ở đây với tư cách là một thành viên của diễn đàn,em có quyền nói lên ý kiến của mình.Các bác là người lớn tuổi cái đó em rất rõ và em rất tôn trọng,nhưng em ko xem đó là một cái gì đó ràng buộc em ,em nói những gì mà em cho là cần nói và em ko có ý gây sự với một ai cả.Tất cả những gì em làm cho box này chỉ mong cho nó trở thành  nơi gặp gỡ của fan Quang Lê,em muốn khi fan Quang Lê vào box họ cảm thấy  đây là nơi để họ thể hiện niềm yêu thích với ca sỹ chứ không phải là cái chợ,em rất buồn vì một số thành viên có cùng sở thích với em đã bỏ diễn đàn mà đi vì không chịu nổi một số thành viên thường xuyên xúc phạm ca sỹ của họ ,thực tế của diễn đàn là giới trẻ đang dần bị tẩy chay vì họ không được tự do trong diễn đàn,rất nhiều người em quen đã bỏ diễn đàn đi ,đừng để diễn đàn trở nên bị già hoá,đừng để yeunhacvang.com trở thành một "Hội nghị Diên Hồng"

doimatnguoixua

• Guest
« Reply #137 on: 20 Tháng Mười Một, 2007, 02:21:52 AM »
Bệnh thù vặt  :o
T... GIỐNG M... À?? VIỆC QUÁI GÌ PHẢI THÙ VẶT VỚI CÁI BOX NÀY..
NÓI CHUYỆN VỚI TAY "phuongthuy" NÀY GIỐNG NHƯ NÓI CHUYỆN VỚI "NGỰA BỊ MẤT TRÍ"....
« Last Edit: 20 Tháng Mười Một, 2007, 02:53:12 AM by Mùa xuân lá khô »

Offline Phương Thùy

• Thành Viên Tích Cực
  • Bầu Chọn: +5/-58
  • anh sắp về chưa
« Reply #138 on: 20 Tháng Mười Một, 2007, 02:48:57 AM »
T... GIỐNG M... À! VIỆC QUÁI GÌ T...PHẢI THÙ VẶT VỚI CÁI BOX NÀY..
Hi hi, bức xúc nhỉ, về chuồng của mình đi, đừng sang đây nữa nhé  :D
torrent

Offline Checham

• Thành Viên
  • Bầu Chọn: +3/-15
« Reply #139 on: 20 Tháng Mười Một, 2007, 02:53:44 AM »
  Việc xoá (trộm) bài của thành viên là không thể chấp nhận dù lý do gì. Đây là nơi tán dóc và các bài viết không vi phạm nội quy forum là được tồn tại. ;)
..Tôi xin vào cuộc gian nan...

Offline Phương Thùy

• Thành Viên Tích Cực
  • anh sắp về chưa
« Reply #140 on: 20 Tháng Mười Một, 2007, 02:55:54 AM »
  Việc xoá (trộm) bài của thành viên là không thể chấp nhận dù lý do gì. Đây là nơi tán dóc và các bài viết không vi phạm nội quy forum là được tồn tại. ;)
Có kẻ còn PM đe doạ tui nũa nè, tui sẽ có ý kiến với Admin, hic hic  >:(
torrent

yeunhacvang_pt

• Guest
« Reply #141 on: 20 Tháng Mười Một, 2007, 05:00:18 AM »
Nghe dân đồn , hôm nay em mới ghé vào đây , các bác nói chuyện vui tính quá nhể

yeunhacvang_pt

• Guest
« Reply #142 on: 20 Tháng Mười Một, 2007, 05:13:45 AM »
Tớ không muốn tranh cãi những chuyện không đâu vào đâu, nhưng mà xử sự như các chú mày thì đúng là quá chán, quá tầm thường, chú mày cứ tưởng là sinh viên thì ngon hả, làm như mỗi mình chú mày được đi học ý, bọn anh chắc chân đất mắt toét, cầm đuôi trâu sao, Chú mày mà học ở mấy trường ĐH bên Mỹ, bên Anh (phải bằng năng lực bản thân nhé, chứ cái loại bỏ tiền túi để được vào học thì đây không chấp) may ra bọn anh còn để mắt đến, còn không thì đừng có huyênh hoang, cái câu dẫn chứng của chú "cười người.... ý mà" riêng đối với anh có lẽ muôn đời không hợp đâu, anh có thể cười được chú nhiều vấn đề, chứ chú mà cười lại được anh thì là chuyện không tưởng đấy, chấp chú mọi lĩnh vực từ học vấn - kinh tế - chính trị - xã hội nhé, mới nứt mắt cứ tưởng mình oai lắm...tìm gương soi lại bản thân đi
Bác ơi mắng em nó từ từ thôi bác . Em mời bác ly nước mát để hạ hoả  ;D ;D

doimatnguoixua

• Guest
« Reply #143 on: 20 Tháng Mười Một, 2007, 05:35:29 AM »
Ông bác Thao Suong là người tử tế nhất ở đây mà tôi biết
Chú mày nói thế thì quên mất người anh em là "Hau_jimmii" à?
  Nếu ông "Hau_jimmii" không tử tế thì lấy ai up nhạc cho box Quang Lê. ??? ? Lại còn "admin" nữa chứ....nếu ko có lòng "thương hại" thì chú em mày làm sao có..... ngôi nhà riêng cho QL với chưa đầy 13 phiếu thuận (hầu hết là thành viên mới đăng ký) và ít nhất 13 phiếu chống.
Anh nghĩ chú "mrpham" được lên lon như ngày hôm nay thì phải biết ơn những người như thế.
Nếu bình chọn kẻ tồi tệ nhất diễn đàn thỉ chắc kẻ đó không ai khác là "nhép...ph.." trong lúc anh em đang vận động tranh cử vất vả thì hắn "lặn" mất tăm. Anh nói đúng không chú "mrpham"
  ;D ;D ;D
« Last Edit: 20 Tháng Mười Một, 2007, 06:04:22 AM by Mùa xuân lá khô »

Offline LÃNG TỬ

• Thành Viên Tích Cực
  • Bầu Chọn: +214/-200
  • Tôi lắng nghe, tôi lắng nghe..Tổ quốc gọi tên mình
« Reply #144 on: 20 Tháng Mười Một, 2007, 06:50:50 AM »
Bác ơi mắng em nó từ từ thôi bác . Em mời bác ly nước mát để hạ hoả  ;D ;D

Các Bác thông cảm nhé!!!  ;D EM là em cũng không hay nói đâu, nhưng mà rảnh rỗi ghé qua mấy cậu em chơi, thấy mấy ông đả đảo ầm ỹ lên nhìn lại đúng là mấy bài em viết lên với nội dung góp ý rất nhẹ nhàng mà cũng bị xoá mất tăm, vả lại đọc mấy cái nội dung kia thấy đúng là không chịu nổi, không nói ra để nó tưởng là mình ngon lắm, mỗi mình là hàng hiệu không bằng, ức quá. Nếu có gì không phải đối với các bác thì bỏ qua cho em nha  ;D ;D

Nhẹ vuốt mái tóc bồng
  Ngước nhìn bầu trời cao ôi mênh mang...

Offline L.H.T.D

• Thành Viên Tích Cực
  • Bầu Chọn: +110/-258
  • Chồng người ta
« Reply #145 on: 20 Tháng Mười Một, 2007, 07:00:52 AM »
......Tất cả những gì em làm cho box này chỉ mong cho nó trở thành  nơi gặp gỡ của fan Quang Lê,em muốn khi fan Quang Lê vào box họ cảm thấy  đây là nơi để họ thể hiện niềm yêu thích với ca sỹ chứ không phải là cái chợ,em rất buồn vì một số thành viên có cùng sở thích với em đã bỏ diễn đàn mà đi vì không chịu nổi một số thành viên thường xuyên xúc phạm ca sỹ của họ ,thực tế của diễn đàn là giới trẻ đang dần bị tẩy chay vì họ không được tự do trong diễn đàn,rất nhiều người em quen đã bỏ diễn đàn đi ,đừng để diễn đàn trở nên bị già hoá,đừng để yeunhacvang.com trở thành một "Hội nghị Diên Hồng"

Chú em càng nói càng lộ ra cái suy nghĩ non dại của mình, tốt nhất bây giờ chú em hãy lắng nghe và viết những gì cho đúng và ý nghĩa với từng chủ đề để Box Quang Lê này không như cái chợ giống chú em nói .  Đúng là trẻ tuổi hiếu thắng, cãi bằng được . Mấy cái câu tô màu phía trên chú đã làm nhiều member tự ái đấy . Chú nên nghĩ dài ra 1 chút .
Chú em không nói thì không ai biết được cái "kém tắm" của chú em đâu

.

Offline Phương Thùy

• Thành Viên Tích Cực
  • anh sắp về chưa
« Reply #146 on: 20 Tháng Mười Một, 2007, 07:02:10 AM »
Chú mày nói thế thì quên mất người anh em là "Hau_jimmii" à?
  Nếu ông "Hau_jimmii" không tử tế thì lấy ai up nhạc cho box Quang Lê. ??? ? Lại còn "admin" nữa chứ....nếu ko có lòng "thương hại" thì chú em mày làm sao có..... ngôi nhà riêng cho QL với chưa đầy 13 phiếu thuận (hầu hết là thành viên mới đăng ký) và ít nhất 13 phiếu chống.
Anh nghĩ chú "mrpham" được lên lon như ngày hôm nay thì phải biết ơn những người như thế.
Nếu bình chọn kẻ tồi tệ nhất diễn đàn thỉ chắc kẻ đó không ai khác là "nhép...ph.." trong lúc anh em đang vận động tranh cử vất vả thì hắn "lặn" mất tăm. Anh nói đúng không chú "mrpham"
  ;D ;D ;D
Tuổi gì không bít  ???
torrent

Offline Phương Thùy

• Thành Viên Tích Cực
  • anh sắp về chưa
« Reply #147 on: 20 Tháng Mười Một, 2007, 07:07:58 AM »
Chú em càng nói càng lộ ra cái suy nghĩ non dại của mình, tốt nhất bây giờ chú em hãy lắng nghe và viết những gì cho đúng và ý nghĩa với từng chủ đề để Box Quang Lê này không như cái chợ giống chú em nói .  Đúng là trẻ tuổi hiếu thắng, cãi bằng được . Mấy cái câu tô màu phía trên chú đã làm nhiều member tự ái đấy . Chú nên nghĩ dài ra 1 chút .
Chú em không nói thì không ai biết được cái "kém tắm" của chú em đâu

Bao dung đi các bác, sao cứ hậm hực mãi thế  ::)
torrent

Offline huuhieu

• Moderator
  • Thành Viên Tích Cực
  • Bầu Chọn: +21/-17
« Reply #148 on: 20 Tháng Mười Một, 2007, 07:22:28 AM »
mấy bài viết trước là huuhieu xoá đó  vì lý do là anh hậu  nói xóa . vì có một số bài anh ấy viết lên nhưng sau này nghĩ lại không đúng nên nói huuhieu xoa dùm .huuhieu rất tôn trọng các member các  ý kiến của mọi người đóng góp . nhưng một số người tự nhiên lại nói xấu và khiêu khích huuhieu nói huuhieu không đáng làm mod của box quang lê . mấy anh cho huuhieu dẫn chứng như thế nào đi .việc up nhạc cho các thành  viên nghe nhạc thì huuhieu cũng đã làm được rồi  tình cảm mà huuhieu giành cho ca sĩ quang lê thì mọi người cũng biết rồi kinh ngiệm thì theo thời gian mình sẽ có thôi .ai mới bước vào một thử thách mới mà chẳng phải bở ngỡ  . mấy ngày nay mọi người luôn luôn chửi nhau .giờ thì xin mọi người đừng có lôi chuyện này chuyện nọ mà nói nhau nữa nhé . cách nói tui với ông mà huuhieu thường hay nói trong diễn đàn chỉ tỏ ý thân mật nhau thôi . nếu không ai thích thì huuhieu gọi mọi người bằng anh bằng chị vậy . thế nhé
« Last Edit: 20 Tháng Mười Một, 2007, 07:27:33 AM by huuhieu »

đời trai như cánh chim phiêu bạt

Offline KiềuLinh1942.

• Thành Viên Tích Cực
  • Bầu Chọn: +86/-408
  • ThanhCo! KiềuLinh!
« Reply #149 on: 20 Tháng Mười Một, 2007, 07:56:45 AM »
Admin ơi! vào xử Lý mấy người này đi,
sao mà cứ vào Box người ta Đả Kích thế nhỉ?
 Lão thấy Trái Tai Gai Mắt lắm rồi đấy!

Thi Nhân xin hãy dừng chân
Quán Thơ mời khách xa gần ghé qua.
Hồn thơ đâu kể trẻ già.
Chén trà, ly rượu kết tình tri âm!